DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đến mệt với mấy thằng đa nhân cách này

1 Likes

Hey những thằng nói đạo lý anh mày gặp nhiều rồi :face_with_raised_eyebrow: cứ thẳng tưng đi cho nhẹ nhàng

kệ đi bạn ơi ,hiểu sao cũng được bản chất thị trường chứng khoán nó là tâm lý đám đông fomo mà ,nhìn sang HDC xem từ 105 về 50 thì ai xả ,ai dám nói hdc lởm không? ,nếu cảm thấy chiến đươc thì rút , mua thì không dám mua tăng lên thì chim lợn ,mua vào sàn cho 3 phiên kêu như bố chết ,

1 Likes

Định giá quyền mỗi người, Him hay Tân thì tôi vẫn không bán! Tôi kêu gọi ae chung tay gắn cừ báo cáo mấy thằng lải nhải đi lại mấy cái bài cũ rích để chim chuột. Đầu tư tôi xác định ôm 5-10 năm ok!

2 Likes

Vâng. Quyết định là ở mỗi người, tớ mua bán tự quyết, không nghe ai, trách ai. Chưa kể A7 cho mình cách nhìn hay, tớ trân trọng. Còn có thể như bạn nói, dù sao thì A7 cũng không thể cấm HL dừng bán được. Tôi tin DIG sẽ về 8x-1xx trong quý 2 này thôi, chỉ là đoạn 4-5x các bác đó mất ăn, hi vọng cũng là bài học cho các bác đó.

1 Likes

Khi khủng hoảng truyền thông bắt bớ , tin xấu chả thằng nào bán nó vẫn chiết khấu 50% như thường . Tin tốt đến như ceo mấy chục tr cổ ra nó húp ko còn váng mỡ :smirk: cứ lo bò trắng răng

Tớ thì chẳng đạo lí làm gì cho mất thì giờ. Chả lo cho túi tiền của ai cả, cảm thấy hợp lí theo quan điểm cá nhân thì nói.

Các bác nhớ thằng phản phúc Dai_Tran không,quay lại chửi DIG CEO chửi A7.Xong hôm nọ phát hiện nó trong group za.lo khoe short phái sinh ,xong vào trang cá nhân của nó nó còn gọi 2 đứa con của nó là CEO DIG ,thế mà nó quay ngoắt lại chửi được mới sợ chứ

2 Likes

Cảm ơn anh em đã đồng này giúp em cắm có quân địch, cố gắng giữ sạch nhà chúng ta

2 Likes

Ha hà cái này lộ ra là thèm nhỏ dãi nhưng éo biết làm j cứ cào mặt ăn vạ chim lợn, 1800 cổ thiếu j cổ ngon mà khổ thế em

Mẹ loại ăn nói bất nhất, lúc chờ vni về 650c lúc đòi ăn dig giá 3x. Nghe mà phát tởm! Tôi nói thật loại như ông ra ngoài xã hội kẻ khác nhìn 5" biết ngay tâm tính thế nào.

Ăn ở tích cái đức cho con cho cháu sau này!
Nhà này DIG 9x vẫn múc nhé! Giảm khỏi lo, tăng không cần bay chúc!

7 Likes

Thì đừng có trách cứ ai fake new :unamused: hoá ra ông cũng nghe hô hào à. Cái gì nhận định đúng có phân tích như upbo tôi vẫn ghi nhận ko bao giờ coi thường họ . Vào để học tập trao đổi chứ ko đổ tại hay nói càn dc

Nó hay móc mỉa chim lợn chứ hay ho đếch gì, nhìn cái giọng văn nghe thì mùi mẫn nhưng cũng chỉ liếm nhổ, nhổ liếm thôi!

1 Likes

He he thì tớ vẫn nói rồi bọn hay nói đạo lý tớ gặp nhiều rồi khỏi cần nói bik :joy: ngoài đời vả mấy thằng sún hết răng rồi

Tôi đoán ông bạn đọc được ở 2 chỗ:

1. Pic ông ga1 gì đó, nếu đọc kĩ sẽ thấy tôi troll. NDT nếu không quá ngáo sẽ biết điều đó không thể xảy ra.
  2. Có 1 đoạn tôi nói khi HL đang xả là có thể về 3x, vì tôi tính cứ mỗi ngày 1-2 tr xả thì có thể về vùng đó. Tuy nhiên cơ 2 phiên DIG vol cao vọt nên buộc phải đổi nhận định có lẽ là HL thoát xong và TT chung tốt lên dần. Thì phải bắt đáy ngay.
1 Likes

Thay đổi chiến thuật không vào HĐQT nữa con chim lợn

2 Likes

Thế là sủi k tăm hơi rồi nhỉ =))), còn vụ ipo lfi nữa, lại sủi tiếp nhỉ =)))

Mod @Suzy đang đọc Pic này mà cho người quấy rối liên tục thế này sao?

2 Likes

@Suzy ad vô xem bọn nó biện minh này =))

À, tôi nhỏ lẻ thì ngoài việc phân tích doanh nghiệp, cũng phải nghe các KOL như 1 kênh tin tức chứ. Tiền tôi vã cả mồ hôi làm ra mà ông bảo tôi nghe “hô hào” thì xem thường tôi và thầy A7 quá đó hí hí