DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Trong Pic này chưa hề nói đến vào ĐHCĐ, muốn kiện cáo gì thì về pic kia nhé

2 Likes

Tôi đọc được và tôi không ưa thế thôi. Nhìn nhận hay định giá kệ nhà ông ok, còn vào topic DIG, người có tâm họ không ăn nói chim chóc nhận định bừa bãi như thế!

Nó ẩn hs làm mình ko block nó đc bác ạ, em block mọi cl mà con này nó ẩn nên ko block đc làm bẩn mắt quá.

À còn vụ nhà chủ tịch mua thoả thuân dig nữa bạn ơi =))) , có thuật ngữ thoả thuận xả trực tiếp trên sàn à bạn =))))

He he chơi chứng cháo tính kiểu số học nay xả 2 tr cổ xả 10 ngày thì nó về bao nhiêu thì ăn cháo mẹ nó rồi

Rác nhà nhiều quá!

1 Likes

Hỏi thật bạn có bao giờ tè dầm không? Về già kiểu gì cũng đeo bỉm thôi! Tôi đoán thận bạn hơi yếu và gan bạn hơi nhỏ khi dựa vào mấy cái đó để chim chóc!

Tôi có 2 nhận định trong pic này tính đến thời điểm bây giờ:

1. DIG định giá cao về vốn hoá so với các cổ BDS khác. Thì được các anh em nói là do kì vọng cao bởi quỹ đất lớn, giá vốn rẻ. Tôi nghĩ điều đó cũng hợp lí. Nên không nói thêm, còn về vùng này lại rất re, nên càng chẳng có ý kiến gì.
  2. Việc A7 thông tin tới anh em là HL bán xong ở vùng 7-8x làm nhiều anh em bắt đáy. Đó là tin sai, nhưng có thể thông cảm vì A7 không phải HL.

Pic sạch được mấy bữa, giờ bên kia thấy không ai xem lại quay hết vào pic này. Hết cờ rồi mấy bác.

Ae yên tâm cl hết lớp này đến lớp khác điều đó mãi xảy ra . Tuỳ mỗi người tự quản trị ts của mình để cùng nhau nắm tay đi đường dài

Đến giờ vẫn nghĩ thầy bảo HL ngưng bán giá 7x 8x là thông tin sai. Thôi ông bán nhanh DIG giúp tôi hộ cái.
Trình ko có bày đặt nhận với chả định

2 Likes

Đầu tư phải chịu tìm tòi nghiên cứu doanh nghiệp. Ông cứ bô bô cái mồm, tư duy thì không thay đổi. Ngưng sớm đỡ lỗ sớm. Kẻo sau này kéo vợ con ra ngoài gầm cầu

2 Likes

Tranh luận nhiều trôi bài

1 Likes

Thôi nay cảm ơn những người phụ nữ mạnh mẽ đã đem vinh quang cho tổ quốc :joy:

2 Likes

Đức lối cũ thoát hàng từ vùng 8-9x rồi thì phải, giờ nó cầm tiền nói gì chả được.
Doanh nghiệp vẫn tốt thì chấp cả Thiên Tân già nãy cũng không xoắn nhé!
Rẻ là múc!

1 Likes

Đậu moá nhà mới sao chim nhợn lắm thế này kkkkkk

1 Likes

xin chào AD và tất cả mọi người
Việc Himlam bán lý do chắc mọi người đều đã rõ. chỉ còn nghi ngờ Thiên Tân bán thì ntn mọi người chắc còn nhớ tuần trước gần 20 quỹ đâu tư đến thăm và lv cùng với chủ tịch và lãnh đạo DIG, k lẽ vì úp bô hay vì lý do gì thì mấy đứa con nít mới lớn nó cũng biết DN đc và mất gì khi bán cp của mình. DIG k bán rẽ uy tín cả 1 công ty mấy tỷ đô tài sản của mình chỉ với 100 tỷ thu về với 2,3 triệu cổ phiếu đâu.
xin nhận thêm sự chia sẽ góp ý của mọi người.
quy tham dig

5 Likes

Nhìn dự án DIG Nam Vĩnh Yên đi các ông, đây là giai đoạn 1, 2 đã bán hết hàng ngay khi vừa mở bán, giai đoạn 3 đã xong hạ tầng, chuẩn bị ra hàng năm nay, chất lượng hàng đầu Vĩnh Phúc

3 Likes

Em còn nhớ ở pic nhà cũ đã có bác nào nói nó là cẩn thận nghiệp vào con, chẳng hiểu có lắp não mà suy nghĩ ko. Nhiều ông nghĩ mạng ảo nên CL bịa đặt, nói xấu, chửi bới thoải mái nhưng ko nghĩ giờ mình làm điều xấu thì sẽ đến lúc phải trả giá, nghiệp nặng sẽ phải gánh

Thấy mọi người bàn tán kinh quá . Nói thẳng ra Thiên Tân năm nào chả bán , mà mọi ng bất ngờ thế