DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nhờ mod @Suzy năn nỉ nó mở hồ sơ ra cho tôi ignore cái chứ nó spam rác quá tôi có đọc được thông tin gì trong pic đâu :rofl:
Thanks mod

Thế đằng ấy đánh T à :joy: tưởng thế nào :joy:

Nó sặc mùi chim bác ạ, e ko thích nói chuyện với chim nhưng cờ hét rồi, ae cứ bỏ qua mấy con nhợn này đi

2 Likes

Khổ lắm đánh T sập phát cắt thì đau rồi :joy: đây cầm dig 9x ko xi nhê chả buồn chả vui dc chưa

Tóm lại tôi bảo rồi, về già đeo bỉm hết kkk

1 Likes

Bán m.ẹ cho nhanh, vợ con đỡ khổ.
Quan trọng là cá nhân ông có hiểu bản chất vấn đề hay không. Mình lo chưa xong, lo cho nhỏ lẻ như mình.
Miệng cứ bô bô là thầy đăng fake new mà đếch biết việc Him Lam - Sacombank - FLC thì câm m.ẹ mồm lại mà đi nghiên cứu đi.
Ông làm như mình ông mua 8x 7x à? Anh em ở đây ai cũng mua một phần hoặc toàn bộ tiền giá đấy. Mà ở đây ko ai khóc lóc như ông. Ông còn thua một đứa đàn bà, thì tốt nhất đi mặc váy đi

4 Likes

Khóc lóc hơn đứa đàn bà nữa thì tốt nhất cắt hàng đi về trồng rau nuôi cá. Tư duy đã sai, không chịu thay đổi thì cứu không nổi

Mua cổ giá cao cứ đổ thầy A7, thầy A7 cản HL bán cổ phiếu được à? HL nó xoay tiền ko được thì phải bán, tài sản của nó, nó muốn bán phải bán. Có nhiêu đấy cũng không hiểu được thì nghỉ m.ẹ đầu tư đi

5 Likes

Lúc mua vì nguyên nhân gì , hay các ông lại xanh xanh đỏ đỏ :)) thị trường bth thì hô hào đồng hành cũng dn 2-3 năm , vừa đỏ tí thì úi giời ơi chạy hết , cắt loss, r buồn , ….

Ngừi đẹp ngủ đi, bức xúc nàm j với bọn đấy, mặt lại đầy nếp nhăn

1 Likes

E thấy con nhợn này khịa a7 từ lâu rồi, e nhớ dai lắm, có chắc nó cầm cổ nào, ae đừng quote nó nữa, kệ mịa nó đê

2 Likes

He he cuối cùng vẫn là T+ kẹp hàng :joy::joy::joy: nếu vậy sập phát nữa cho chết tập nữa rồi mất xác

Mong Ban Quản trị xem xét
Thông tin cổ đông lớn bán ra rất nhiều ae ôm DIG đều hay. Việc đối tượng post bài liên tục chỉ một nội dung theo nhiều cách khác nhau là spam bẩn, làm loãng pic.
Những nick clone mở ra nhiều vô số đa phần là nội dung ko mấy chất lượng, để vậy bọn khác vào tưởng hay sẽ đi chim chóc cả diễn đàn này sẽ không khác gì cái chợ, tôi nghĩ nên mạnh tay xử lý.
Nếu có nhận định trái chiều thì cá nhân đối tượng nên lập post riêng, có phân tích đàng hoàng và ae vào phản biện sẽ tốt hơn. Nhưng nick kia đánh tráo các khái niệm, quy chụp A7 chưa vào hđqt các công ty trên là fake new thì việc đó ae cổ đông cũng không thể kiểm chứng, đó là hành động nguỵ tạo, đáng khinh, cố tình làm xấu thông tin, ảnh hưởng tới tâm lý ndt khác.

14 Likes

Dai như ông Dat Tran gì đấy. Mua vì doanh nghiệp hay mua vì A7.
A7 bảo anh em mua cổ phiếu phải tự tìm hiểu doanh nghiệp. Thầy có thể sai, anh em phải đánh giá được doanh nghiệp

Doanh nghiệp không nắm được thua lỗ cứ đổ A7 A8. Thế là fomo chứ đầu tư gì?

8 Likes

Đề nghị mod xem xét lại nick vollowagen này , tôi để ý nick nay luôn vào pic của a7 , chỉ để công kích cá nhân , thù ghét ko góp phần làm nâng cao chất lượng của cộng đồng

6 Likes

@suzy

Mod xem xét giúp toàn thể anh/e ạ

Một nick mà cả lịch sử viết bài như Wolkwagen chỉ dùng để nói xấu cp DIG chắc chắn có ý đồ xấu.

1 Likes

Mod đã nhắc nhở bạn ấy rồi, nếu còn cố ý tạo bất đồng, comment không mang tính chất xây dựng thì các mods sẽ xử lý theo quy định.

13 Likes

:grin::grin: phải nói là pic nào liên quan tới a7 nick này luôn bay vào chỉ để công kích , thù ghét cá nhân

1 Likes

Làm Mod chắc cũng đầu tư cổ phiếu. Anh em trong này toàn nđt nhỏ lẻ mong một môi trường lành mạnh để đồng hành lâu dài cùng doanh nghiệp cũng là góp phần vào sự phát triển của đất nước. Tks!

2 Likes