DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bác nhầm à, t vẫn thấy ông ý cmt bên pic lầu khoái lạc mà

Upbo bị khóa rồi, nick phụ là boka

3 Likes

Nói ít thôi nhé, ẩn cái thông tin để chim lợn thì mặc cái váy vào :slight_smile:

15 Likes

Bảo sao phải ẩn profile…:expressionless:

1 Likes

:rofl:
Em mới ăn dặm bữa tối xong đọc hình bác xém nôn hết, tởm thật :sweat_smile:

Má ưi tỏm thật

Cứ có tiền là là

Mua dig để tích lũy thôi

Hỡi các con giời đang chơi vơi hay đang bơi theo thuyết thiên thời của A7

• Kích bù lãi suất thì dòng nào hưởng lợi nhất
  • Trung Quốc bơm tiền rồi Việt Nam sẽ thế nào?
  • Siết tín dụng bds, đánh thuế đất, tăng lãi suất ngân hàng liệu giá cả ngành nào tăng mạnh nhấy
  • Thị trường có đợt sụt giảm mạnh toàn Vni, dòng tiền rút ra khỏi thị trường tài chính sẽ đổ về đâu?
  • Chính phủ quyết tâm nâng hạng thị trường dòng nào sẽ dẫn dắt?

Trả lời được vài câu hỏi trên thì có cổ đông giời bán thì vẫn mất ăn như thường thôi.
3 ngày cuối tuần vừa rồi lượng T+ chốt ra bị hốt hết hàng, vậy giá sẽ chỉnh lại cho các chim lợn múc hay sẽ tiếp tục phi đợi tuần sau sẽ rõ!

Thị trường nếu tạo đáy thành công thì sẽ đi lên trong nghi ngờ đây là thời điểm tốt để nhiều quỹ cả trong nước lẫn nước ngoài mua vào.

Hãy tự tin và tỉnh táo
Cổ đất sẽ là vua
Thiên thời là bất biến!

9 Likes

Lúc nảy nó bảo, “đoạn này chờ”
Chờ làm gì?
HSG HPG MBB giá rẻ đầy sàn chúng nó ko múc, thích múc DIG cơ

4 Likes

Bọn này bị đa nhân cách

1 Likes

Nick cũ khoá t biết rồi, vừa đọc thấy nick boka ko vào được xong lại đi bảo mng bên pic kia bị mod ban nick ;))

À có 1 thằng cũng bị chụp màn hình như này xong nó nói nick fake ko phải tao nhé.
Ak mà uh thì là tao đi nhưng lúc đấy tao bị lừa.
Hài k đỡ được kak

1 Likes

Người đẹp thức khua vậy.hôm nay có vẻ bị bức xúc nhiều quá rồi.mai nghỉ ngơi để tuần sau chiến tiếp thôi.tức giận vs bọn CL này xấu gái đi đấy nhé.ngủ ngon nhé

2 Likes

@Suzy đề nghị mod xem lại lịch sử hoạt động thành viên này, xử lý cho anh em

5 Likes

M mới là tiểu nhân, chui vào nhà người ta rình rập, trộm cắp, đưa tin không đầy đủ rõ ràng gây ra hiểu sai ý tác giả. Mày đưa ra cụ thể chỗ nào A3 xui cl DIG? Kiểu như đau bụng dùng nhân sâm…

Tq nó kích cầu gói tiền khổng lồ như vậy.mình không có đối sách phù hợp là nó kích bay mình luôn phải ko bác

Mình hưởng lợi do giá cả hàng hoá tq giảm chứ !

2 Likes

Anh mua 110 đây mua từ 2x mà giờ trung bình giá cũng âm lòi ra rồi, mà hơn năm theo DIG rồi mà có làm sao đâu, bản lĩnh yếu vãi đái đã tin tưởng thì tìm giá tốt mà trung bình thắc mắc làm gì, rồi đi cãi nhau với phụ nữ mà phụ nữ họ cũng éo khóc như con nít

1 Likes

Không nhé. Khi hàng hóa Trung Quốc rẻ, nó sẽ ồ ạt vào thị trường VN → ảnh hưởng lớn đến sức cạnh tranh của doanh nghiệp sx trong nước → ảnh hưởng cả nền kinh tế.

3 Likes