DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Sao phải tiếc. Chân sóng thần mà tiếc nuối gì

Đấy là các thủ đoạn trong maketing, A3 chỉ trong cộng đồng để mọi người hiểu rõ bản chất thị trường nó là máu và nước mắt. Chứ chúng tôi chưa hề chim lợn bất cứ cổ tốt nào. Chỉ thỉnh thoảng có đá đểu Quyết còi FLC và một vài cổ có lãnh đạo tồi

Sàn mới dám gom thì đi được bao xa.Sàn hay ko sàn đội này đều gom tất.Lướt ăn nhiều nhưng ko chơi tất tay,vì đánh đâu có chắc mã nào.Mỗi mã một ít,rải như đánh lô.Lãi nhiều thì ít vốn,lỗ nhiều lại nhiều vốn.

Thôi đừng bao biện nữa. Kẻ khốn nạn mới đi ủng hộ hành động khốn nạn. Hết!

Thằng A3 nó như vậy sẽ có ngày nó úp bô lên đầu đám đệ tử đấy

1 Likes

Đánh tráo khái niệm trong đầu tư chứng khoán Gần đây Charlie thấy các chứng sỹ ôm cổ BĐS hô hào “thiên thời, địa lợi, nhân hòa”, so sánh đầu tư như đánh trận. Lấy hình ảnh 1 ông nào đó làm tướng sỹ, cưỡi ngựa xích thố, dẫn đầu đoàn quân, hô hào xong pha trận mạc. Niềm vui chẳng tày gang, trong thời gian ngắn anh em thua lỗ, full margin cháy tài khoản, rời bỏ chứng trường, 1 đi không quay lại… Khắp các diễn đàn cảnh than khóc thảm thiết, nhiều người thua lỗ nặng nề, nói năng loạn chưởng, tẩu hỏa nhập ma, vô cùng đau xót. Tại sao vậy? Vì anh em đã quên mất, vị tướng cầm quân đánh trận kia không phải ai khác mà chính là anh em. Từ vai trò thống soái dẫn dắt đại quân (tiền bạc của mình) ra trận, anh em đã biến mình thành những tên lính với cái đầu nóng, mong muốn giàu nhanh; phàm đã là lính, trận đánh thắng hay bại thì vẫn có người tử trận. Vì vậy, hãy luôn ghi nhớ: Bản thân mình mới là vị tướng cầm quân, là yếu tố NHÂN HÒA quan trọng nhất, quyết định thành bại trong đầu tư. Để làm 1 vị tướng cầm quân ra trận anh em nên trau dồi kiến thức, tầm nhìn, thao lực binh thư võ nghệ, có cái đầu lạnh, sự kỷ luật, bày binh bố trận, quản trị rủi ro (nhất thiết phải phân định rõ đội quân giữ thành, đội quân chủ lực, đội quân mai phục tập kích, đội quân vu hồi bên sườn, biết lúc nào tiến binh, lui binh, lúc nào cầu viện binh…). Có như vậy, khi thị trường lên hay xuống, bơm tiền hay không bơm anh em vẫn luôn là người chủ động cuộc chơi và dành chiến thắng cuối cùng. ***P/S: Anh hùng sinh ra trong thời loạn thế, khi tiếng khóc than thảm thiết khắp nơi chính là lúc cơ hội lớn mở ra. Chúc các anh em thành công.

3 Likes

TQ mà bơm thì VN phải bơm nhiều hơn thì mới XK được. Haha tiền lại phải vào BĐS nhiều hơn nữa. Chân sóng thần cứ ôm cho chặt DIG giá nào cũng vượt hết. Haha

Với chúng tôi, tự đánh giá tự đầu tư. Không hô hào. Chỉ khuyến nghị khi có giá tốt

1 Likes

Đoạn này đệ A3 tặng bác ThuDao

1 Likes

Thiết nghĩ ae cùng thuyền DIG nên đoàn kết, tránh công kích cá nhân làm loãng Pic, đôi khi cái nhìn thấy một phần cũng ko phải sự thật, mắt thấy tai nghe còn chưa thể đánh giá đc sự việc, nên mong ae ở đây stop vấn đề ảnh hay cá nhân lại, tập trung update thông tin ra hàng của DIC Victory vào tháng 6, hoặc Lam Hạ, Vĩnh Yên những quý sau, vĩ mô hơn thì thông tin của nhà nước và thế giới, để mn vào pic sau đọc đc thông tin hữu ích nhất và tránh cl có cớ vào làm bẩn pic

1 Likes

Cảm ơn Mod @Suzy nhé!!

Cho e hỏi A3 là tml nào

bác đọc vậy không khác gì: đau bụng thì uống nhân sâm.

Nếu rảnh thì mời bác vào room xem nguyên cái đoạn chát cho rõ.

1 Likes

Đúng vậy. Chúng tôi ko thích thô lỗ, cũng không hô hào hay chim lợn. Mong các bạn hiểu, cùng đồng hành với bác Tuấn chủ tịch DIG đi đến đích

4 Likes

Khi chim lợn là một nghề thì việc chống lại chim lợn của anh em ta cũng cần chuyên nghiệp.

Cách hiệu quả nhất là không tiếp chuyện và gắn cờ!

Thằng A3 nhân cách khốn nạn. Ko đáng để biết nó là ai.

đoạn này ô Mikito789 gửi ko hết, như xem reang 1 đau bụng dùng nhân sâm…chưa xem trang 2

3 Likes

Em tưởng stop từ hôm qua, xong bác nào lại thích bới móc, phát mệt luôn.

Tôi có ý mọn: A7 nói và các bạn đều thấy đúng có phải vậy ko? Tầm nhìn chúng ta là vĩ mô, đầu tư dài hạn nhưng các bạn…cứ soi…ngắn hạn. Bác sỹ vẫn ốm, đã là cổ mà siêu cổ như A7 nói …nó nhiều cung bậc…sao cứ đòi nó chạy mãi…ko dừng, máy móc còn bảo dưỡng…có bạn nào nói câu tui thấy hay: đi xa thì đi chậm…thân ái./.

1 Likes

Mắt để đâu vậy bác

1 Likes