DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Càng tiếp chim lợn thì càng loãng pic .ae kệ chúng nó đi

2 Likes

Chắc ae bên đó xem tôi, đọc bài tôi nhưng chưa xem hết! Tôi vẫn nói vs ae ở đây thương trường như chiến trường, đầu tư có thể sẽ phải đổ máu, nhưng cái cần chú ý là tầm nhìn và niềm tin dài hạn.

Việc đầu tư nên hình tượng hoá để cho ae dễ hiểu dễ hình dung, nhưng tuyệt nhiên không lạm dụng quá đà, chỉ vậy thôi.

1 Likes

Đến đảo DIG ai cũng biết có nhiều con đường, như các bạn giải toán có nhiều phương pháp, các bạn chọn vợ chồng cũng không giống nhau nhưng đều là đi đến 1 gia đình đúng không? Nếu cùng mua, giữ và đồng hành (ít nhất 3-5 năm nhé) thì hãy nhìn nhau…tôn trọng nhau!

1 Likes

Ko đề cập nội dung, Đệ A3 viết tặng bác theo cách hành văn thôi.

tôi thấy nhiều bạn chưa hiểu đối tác đã mày…thằng…không biết các bạn hơn người ta cái gì mà ngay từ câu hỏi đã thể hiện mình thiếu hiểu biết…

1 Likes

Nhiều bác đầu tư dùng cảm xúc nhiều hơn lý trí, trái ý là auto chửi. Những thành phần đó mới đáng bị gắn cờ.

1 Likes

Quan điểm của bác đó chính xác mà, tôi cũng ghi nhận ko bài trừ. Người có bản lĩnh họ đọc họ sẽ hiểu!

2 Likes

Anh em đều tôn trọng hết, kể cả F0 mới vào thị trường chúng tôi cũng rất tôn trọng, vì bọn tôi cũng đã là F0. Chỉ mong mọi người không công kích cá nhân, khi chưa nắm rõ sự tình. Ngoài ra không có ý gì. Chúng tôi đã đầu tư thì chấp hết. Kể cả thiên hạ chê ổng chê eo sản phẩm mình đầu tư cũng đếch sợ.

Ok bác. Giao lưu văn phong thôi. Ko có ý gì

Túm lại bạn giải trình kiểu gì thì những tin nhắn chụp lại nó còn ở kia, anh em đầu tư người ta luôn nghi ngờ CL thả ra rợp trời sẽ là nguồn nào mà ra, quả thực ko ai rảnh rỗi đi CL gây hoang mang cho anh em mới đầu tư. Khuyên bạn hãy nhắc nhở anh em hội nhóm dừng lại và cùng đồng anh với anh ở đây nếu đầu tư DIG! Còn ai muốn đi CL cổ phiếu nào thì ra chỗ đó mà CL ko ai cấm các bạn, mà chúng tôi cũng ko rảnh rỗi đi CL hàng các bạn, nên tôn trọng anh em trong này

Tôi thấy bạn này có bản lĩnh, hiểu biết và ứng xử rất lịch sự. Đúng là biết người biết ta. Tôi ko thích comments nhưng thấy 1 số bạn chưa biết trời đất đã…thằng nào??? (xin lỗi tôi nhớ cũng có bạn nào hỏi câu tương tự nhưng tránh xung khắc tôi ko nhắc mà chỉ thay từ ax…nản…)

Đội A3 trên tele có cả pi tơ gì gì đấy,đội này cũng thích và ôm dig rất nhiều .Có cả ptkt ,cơ bản…nhưng cách của họ cũng có các cổ khác ko như A7.A7 thì trc sau như 1 chỉ vài cổ ruột thôi còn đội kia thì phân tích nhiều cổ và có cả lướt sóng.NhƯng đúng là họ cũng ôm dig lâu dài.Trc vào đấy mấy tháng nhưng chém gió chán và loãng vì họ nói đến cả cổ khác ko như trên 247 chỉ dig hay ceo …

Bạn xem kỹ A3 ko nói cl DIG chứ???

Peter (A3) là người khuyên tất cả anh em tìm hiểu DN để đầu tư cp đặc biệt là DIG từ cuối năm 2021. Nhưng khuyên mọi người nên giữ tiền, chờ nhịp chỉnh có giá tốt để mua. Cái đó đáng trân trọng hơn rất nhiều bác hô mua DIG bất chấp giá.
Còn chuyện khuyên mn đi chim lợn DIG hoàn toàn không có, chỉ có mấy người quote đúng cái đoạn dễ gây hiểu lầm nhất để dìm thôi bác.
DN tốt sợ gì chim lợn?

3 Likes

Bạn xem kĩ tin nhắn, tôi ko quan tâm A3 là ai cả, nhưng kiểu ông Mã đáo gì đó, hô hào trong nhóm trên kia thì nó còn nguyên đó, tức nó tạo hiệu hứng cả nhóm, tất nhiên ko phả ai trong nhóm cũng làm điều đó, nhưng tin nhắn kiểu kia nó sẽ tạo ra một dấu hỏi đó là cl ở đâu, đơn giản vậy thôi nhé!

1 Likes

image
Em gửi mấy bác tay nhanh hơn não.

2 Likes

Đúng rồi a3 thì ko bảo đi chim dig nhưng giọng văn thì sẽ gây hiểu nhầm.

1 Likes

Bác giải thích giùm

2 Likes

Người tốt tại sao phải xui ng ta CL để mua giá rẻ? Sao ko phân tích mã đó tốt để ng ta mua? Ko tôn trọng thì gọi bằng “thằng” cũng ko có gì quá đáng.

2 Likes

Em thấy các bác cứ bảo phải tìm hiểu kỹ DN, tìm hiểu vĩ mô, đi xem dự án, gặp lãnh đạo rồi mới xuống tiền đầu tư dài hạn. Nhưng em thấy nhiều bác mới đọc 1 cái đoạn chát ngắn củn, rồi phán xét chửi bới. Mà em hỏi thật các bác sợ cl đến thế sao?