DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ae ở đây nhiều người qua các trận lên có giảm có, lãi có, lỗ có họ có quyền nghi ngờ các nick mới là chim lợn.
Trong đội A7 tôi cũng biết nhiều anh lúc đầu hô hào, thơm kèo, ngọt nước, phong A7 là đế sư, vk là đế nương tôi không muốn nói lại.
Việc có một team ae nghi ngờ có thủ đoạn chim lợn thì họ phản ứng cũng là chuyện hết sức bình thường.
Tôi nghĩ chuyện này ko có gì to tát, mỗi ông nhịn đi một tí, đầu tư không tin tưởng bất cứ ai ngoài sự phân tích của bản thân là đúng, còn đây là pic của những người có niềm tin vào DIG. Ae nên tập trung vào chuyện vĩ mô, doanh nghiệp, cổ vũ đông viên nhau thay vì chỉ trích.
Thân!

4 Likes

Làm hẳn pic để show trò bẩn bựa chúng nó ra đi cho thiên hạ người ta biết đi bạn !

Ok nhất trí dừng lại ở đây

1 Likes

Chúc mừng sinh nhật sư phụ A7 đẹp trai!Chúc anh luôn mạnh khoẻ đồng hành cùng anh em!:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:.

1 Likes

Vậy bác đi tìm cái ông mã đáo nào đó mà đòi giải thích. Đây đang bàn về A3 Peter có xúi nhóm đi cl DIG hay ko?

Vậy là Có hay Không?

Nể nhiều bạn…đọc…ko xem , nói ko nhìn…

Thằng súc vật đức lòi cu h cũng thành chim lơn rồi :grin::grin::grin:

1 Likes

Thằng A3 viết câu dưới thì sao?

1 Likes

Bác đọc phần cmt của em ở trên. Có mấy dòng thôi mà khó vậy sao?
Từ sau cmt này, bác có nói gì e cũng xin phép không tiếp chuyện bác.

Chúc mừng SN thầy A7! Chúc Thầy cùng toàn thể gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và tiếp tục thành công rực rỡ hơn nữa! Thầy luôn đồng hành cùng những nhà đầu tư trên TTCK bất chấp mọi kẻ thù luôn đánh phá! Chúc Thầy sớm lên tỷ phú đô la!

1 Likes

@voromo… thôi bạn ơi…họ có đọc đâu…để ai tầm nào về ngồi chỗ đó đi.

1 Likes

@Loi_cu_ta_ve có thật vậy ko nhỉ? Chả nhẽ lại có hàng thơm mua tiếp

Các bác nếu có tgian thì vào trong nhóm đọc hết 1 đoạn dài, để hiểu ngữ cảnh, hoặc IB em quote cho từng dòng mà đọc, Tránh làm loãng topic, thông tin chất lượng bị trôi mất.

Cứ chức mừng sinh nhật anh Nguyễn Mạnh Tuấn đã. Chúc anh luôn mạnh khỏe và thành đạt.

1 Likes

Chúc mừng sn a7 chúc cho dig cuối năm nay lên 500k :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Đức Lối cũ, Công Tuyền là bọn chim sẻ mượn lốt đại bàng, nhìn mặt là biết cần gì phải xem chúng nói gì.

2 Likes

Quan sát từ hôm qua đến hôm nay thì túm lại loanh quanh cổ đông DIG cả cũng lớ ngớ là hiểu lầm thôi haiza rối não phết

1 Likes

bác cho link gr để vào xem nhé

A Đức và CT làm nghề broker, không khuyến nghị mua bán thì các anh ấy không có phí. Điều đó mâu thuẫn với quyền lợi của ndt dài hạn. Bác nào theo T+ thì hãy theo các anh ấy.