DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

bác nhắn tin riêng em thì hay hơn ạ, em nghĩ để public không hay.

Ko phải sợ chim lợn mà muốn thịt chúng thôi .Nhà ông đang họp họ có thằng nó vào nó đánh dắm ông có đuổi nó ra ko.Còn bọn cl là bọn khốn nạn hiểu ko.Chuyên nói xấu nói xuyên tạc để dìm xuống và gây hoang mang cho f0…những thằng chim lợn mà ông chấp nhận dc thì ông cùng họ với nó thôi chứ đây ko phải là sợ nhe hiểu ko

Ae nhiều người cứ lo tay to xả, rồi cổ đông loãng?!? Tôi nghĩ thế này, mỗi vấn đề đếu có sự tích cực và tiêu cực riêng.

1. Bọn bank, dầu khí có loãng không? Như nước lã thế mà xuất hiện kỳ vọng giá vẫn tăng ầm ầm.
  2. Tay to, tổ chức liệu có dám đầu tư vào một công ty khi mà tỉ lệ chi phối của cđ lớn có tính chất gia đình? Mối quan hệ phải vừa đủ để cân bằng lợi ích giữa các bên. Đủ hấp dẫn để mời gọi các quỹ lớn tham gia.
  3. Giá giảm ắt có người đỡ, diễn biến ngắn hạn không care ae dài bạn chờ được. Thậm chí là cơ hội để mọi người sẽ múc thêm.
    Trường hợp Thiên Tân xả hết thì tôi nghĩ là thấp bởi nó không có lí do gì để làm việc đó ngoại trừ gia tăng tỉ lệ cho chú Tuấn và anh Cường, thế thì vẫn tốt.
3 Likes

thôi cùng là diger với nhau cả, e ko biết A3 là ai, nhưng các bác sang đây giải trình với mục đích j, vấn đề hiện thực hóa lợi nhuận là việc của các bác nhưng chim chóc để mua giá rẻ thì e éo hoan nghênh nhé

1 Likes

A3 không thích làm cộng đồng đâu.

Mới thấy tin bán 3tr thì thu về có 180 tỷ khoảng đó. Không đủ để mua pht. Chắc có việc khác.

nói khơi khơi thế à, sao kh up hình đoạn chim lợn lên
Le Peter chính là David được A7 nhắc đến trong hình, ngoài DIG ra thì cũng có nắm NHA. Le Peter cũng thuộc đệ tử đời đầu của thầy, và có những chia sẻ rất hay

2 Likes

A3 hay A4 kệ mẹ chúng nó đi các ô ơi đéo có vẹo gì đâu

bác nhắn em nhé! hồ sơ của bác ko nhắn tin riêng được

Giữa Thiên Tân, Bác Tuấn, và DIG có câu chuyện hay. Nhưng xét cho cùng là tốt. Cũng chỉ vì mục đích thâu tóm DIG. Dù Thiên Tân có bán tiếp anh em không phải lo lắng.

1 Likes

Đợt sụt giảm của DIG nói riêng và ngành bds nói chung nếu ae còn nhớ thì là sự kiện không ai lường trước được. Thằng THM bỏ cọc, Quyết còi bán chui, hai cái chập một mặc dù không có liên quan tới DIG nhưng vẫn bị bán tháo do tâm lý ndt hoảng loạn, force sell,…
trước đó DIG cũng đang đi ngang, nhiều ae vẫn múc vì cho rằng đang tích luỹ để vượt 12x. Vĩ mô sốt nóng không ai dám chắc nó sẽ giảm hay tăng lên, thậm chí khi FLC giảm sàn 4 cây thì DIG vẫn đang đi ngang, chỉnh nhẹ.
Nên theo tôi, người ra quyết định mua bán nếu cân đối được họ có thể mua bất cứ giá nào.
Mua giá nào không quan trọng bằng bán giá nào mà, phỏng?

2 Likes

Thiên tân bán vừa rồi có gì đâu:

1. TT bán lúc giá rất thấp đợt này liệu có phải là úp bô cổ đông không khi mà giá năm ngoái chạy như ngựa thì họ ko bán
  2. Họ cần tiền thì họ bán và cũng có thông điệp là không bán nữa
  3. TT chứ không phải HL
  4. TT bán xong cp luôn tăng phi mã ( như năm ngoái)
    và một số ý khác, về cơ bản ko có gì, rất yên tâm.
1 Likes

Ông Đức chim chuột thôi, Thiên Tân bán xong rồi

5 Likes

Uh tôi cũng chẳng bận đoán xem họ dùng tiền ấy làm gì. Nhưng rõ ràng là họ bán rẻ chứ không đợi lên đỉnh rồi mới úp ae, đó là cách bán ok!
Thứ nữa là hôm Him Lam thoái ra hết đã có lực cầu vào đỡ lại toàn bộ, Dig 5 phiên thể hiện khối lượng giao dịch lớn trong khi thị trường ảm đạm, nhỏ lẻ rón rén, T3 về vẫn cho chốt xanh tím. Vậy ai múc?

Tôi nhớ có đợt A7 bảo đang muốn vào DIG 3tr cổ, không lẽ là vụ này? (Trước đó l14 rót thêm ch Lfi khoảnh 240 tỷ, vừa vặn để cân đối bắt đáy cả dig và ceo)
Thôi thì cứ ôm chặt, chờ đợi, hết chu kỳ đi ra tuỳ các ae tay to muốn làm gì thì làm, của ngon là tôi cứ cầm chặt đã.

1 Likes

hỏi để lôi hắn vào tương tác thôi chứ biết là tay đó chim rồi

2 Likes

Vụ A3 A7 spam làm loãng pic quá, tôi thấy nên dừng ko rác pic của bác Ngọc.

Ps: tôi có biết chút về Le peter (ko rõ phải A3 mấy ông đang nói ko), nhưng trình và kthuc của Le peter theo tôi là cao thủ đấy, nhận định đúng nhiều điểm quan trọng. Còn chim lợn vào đây anh em ngứa mắt thì họ chửi thôi vì đa phần tụi chim muốn thừa lúc thị trường down dìm tiếp cho giá giảm để múc lướt kiếm lời, thì holder nào chả ghét ))))

Nếu chỉ là hiểu lầm thì anh em bỏ qua đi.

3 Likes

Dừng ở đây thôi. Bên A3 còn lập nick ảo spam tiếp thì không thiện chí rồi

6 Likes

Không debate về việc đó nữa em ơi, dừng ở đây thôi!

2 Likes

Nếu ôm DIG thì hãy đóng góp cho cộng đồng DIGer
Cùng cắm cờ chim lợn. Spam mãi loãng Pic trôi hết thông tin của anh em

5 Likes

Liệu có chuyện mạo danh để 1 nhất tiễn song điêu ko ? .