DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

@Dao_Ngoc có khả năng này ko bạn nhỉ?

1 Likes

Không phải LFI mua đâu, Thiên Tân bán trên sàn đấy

3 Likes

Vậy vài hôm nữa sẽ có tin bán tiếp 1tr2 cổ phỏng?

1 Likes

Hình như cái này bán hôm 19/05 và 20/05 rồi, A7 cũng nói xong 3 tr rồi mà. Hôm 17/05 là 1tr8.

Vài ngày nữa ra tin, bán thì đã bán xong rồi bác.
Thiên Tân chờ Him Lam bán xong mới bán trên sàn mà. Bán những phiên sàn nữa thì rất là văn minh, không gây áp lực lên thị giá cổ phiếu.

Họ cần tiền gấp nên phải bán

2 Likes

Ý là tin ra nhưng giao dịch thì trước đó r!

Nay sinh nhật A7 mà các bác choảng nhau ghê thật. Chúc mừng sinh nhật thầy A7, chúc Thầy luôn khỏe mạnh và thành công.

ừ , đúng vậy

Cuối tuần có tin bơm 5000 tỷ từ TQ rồi bên bác có ý kiến gì ko?

1 Likes

Với việc Trung Quốc bơm 5300 tỷ USD ra nền kinh tế, bằng 1/3 GĐP của nước thì thật quá khủng khiếp. Ảnh hưởng lớn nhất có lẽ là ngành sản xuất. Khi mà lượng hàng hoá giá rẻ sẽ tràn sang Việt Nam. Các công ty sản xuất sẽ gặp rủi ro rất lớn. Giống như Sưởng in của A7. Nên thời tới ko cản được. Ah e giữ chặt nhé

1 Likes

Chưa thấy Việt Nam có động thái gì, nhưng sớm muộn ae cũng thấy thôi.

1 Likes

Nhưng ngược lại thì những ngành nghề có nguồn nguyên liệu đầu vào từ tq thì hưởng lợi phải k bác nhỉ ?

1 Likes

Nguyên phụ liệu giá rẻ tràn qua thì các doanh nghiệp sản xuất phải đc hưởng lợi chứ bác. Chứ cái cảnh tắc biên như bây giờ, các doanh nghiệp ko có nguyên liệu sản xuất, hoặc có thì giá cao như bây giờ mới chết

Nay kênh Dũng Dbd làm hẳn 1 video chim lợn Dig kìa mọi người

Hôm nay sinh nhật thầy A7
Em kính chúc sức khỏe thầy và gia đình, hạnh phúc trong cuộc sống, đạt nhiều thành công, may mắn ở tuổi mới.

20 Likes

ông này ó thù bds hay sao , tuần lại đăng 1 video

1 Likes

Thiên Tân bán đúng vùng thấp vừa rồi, rất văn minh, nếu thông tin là ngừng bán ad đưa là chuẩn thì tốt quá :d.

1 Likes

Năm ngoái chim lợn đoạn Dig từ 3x xuống 29, sau đó đoạn 5x cũng chim :rofl::rofl:

Thằng lol đó nó chim từ 2X năm ngoái mà, lạ gì đứng ngoài thị trường từ năm ngoái cơ, anh em theo nó thì đứng ngoài đói mốc mồm còn nó vẫn bán khóa học giàu hú hụ

1 Likes