DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Châu Á tăng mạnh sau khi TQ công bố thông tin bơm tiền! Hú hú.

8 Likes

Chúc ae tuần mới tím lịm và xanh ngắt nhé

6 Likes

Chúc các bác tuần mới giao dịch hiệu quả, phát tài

10 Likes

Cám ơn các ae em!

37 Likes

Anh 7 cứ khỏe mạnh, là lời cảm ơn tốt nhất đối với các ae. Ae nhỏ lẻ trông vào A7 nhiều lắm. kkkk.

2 Likes

Em chào Thầy

1 Likes

Các dự án lớn mang tầm vóc quốc gia như: Vành Đai 3 Tp.HCM, Vành Đai 4 thủ đô Hà Nội, cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu, tuyết cao tốc miền Tây và Tây Nguyên sẽ được Quốc Hội họp và thông qua chấp nhân chủ trương đầu tư trong kỳ họp thứ 3, Quốc Hội khóa XV

9 Likes

Cập nhật tình hình giao thông đầu cầu cộng hòa-hcm nha các cụ

3 Likes

Đường Cộng Hòa là cơn ác mộng của người dân Tp. HCM vào giờ cao điểm. Trong 10 năm tới sẽ không giải quyết được tình trạng này được. Giãn dân ra vùng ven và đầu tư nội khu là giải pháp cấp thiết lúc này

5 Likes

Dạ.
Ác mộng còn nằm ở cmt8, phan văn trị, quang trung, hai bà trưng … Và kha khá con đường nữa :laughing:

2 Likes

Tắc này giờ sao Gà

Theo các bạn từ khi được phê duyệt chủ trương đến khi khỏi công (DA vành đai 3) thì mất bao lâu? Và điều khó khăn nhất là gì?

1 Likes

vẫn là vấn đề đền bù,thu hồi ,GPMB.nếu nhanh trong Q3 bác ak.

1 Likes

Tắc giờ hành chính nha anh. Mà lâu lâu cũng tắc ko hiểu lý do luôn :laughing:
Nhà e bên phan văn trị có lúc về cách nhà 50m nhưng 1 tiếng vẫn chưa vô nhà đc lun :laughing:

1 Likes

Chuyển qua vùng ven mà ở đi em, cần gì phải ở giữa phố tắc cho ngột ngạt kkk

1 Likes

Vậy tích DIG dần rồi chuyển qua Long Tân cho thoáng ha

Em ở rìa bình thạnh cũng ko fai trung tâm đó anh.
Mà xún thủ đức thì có mấy khu hay bị ngập lắm :neutral_face:

Tăc đường như vậy thử hỏi các bác sau này mỗi nhà sắm thêm xe ô tô thì chạy ra sao, rồi sẽ tràn ra ven TP thôi. A7 tầm nhìn vĩ đại

Ae chú ý thiên tân có việc bán tý thôi.
Nhìn china sẽ hiểu sắp tới tiền tệ thế nào

49 Likes

Mặt bằng Vành Đai 3 tp. HCM đã sẵn sàn thi công

Nếu tiến độ được đẩy nhanh thì trong quý 3/2022 sẽ khởi công giai đoạn 1A 1B đi qua dự án Long Tân DIG tròn đó có cầu nghìn tỷ Nhơn Trạch. Chậm thì quỹ 2/2023 sẽ khởi công

8 Likes