DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Em cảm ơn A7 đang hào phóng cho em và anh chị em những kiến thức vô cùng quý giá

Trong cuộc đời NĐT có 3 cái sai:

1. Không gặp được A7
  2. Gặp A7 nhưng không học
  3. Học A7 rồi nhưng không áp dụng được triết lý của thầy.
    Kính cẩn chúc mừng sinh nhật thầy @Sieucophieu12345
8 Likes

1 Likes

Hic ae ơi bỏ qua chim lợn đi, hết cờ thì bơ nó như bãi c đê, các bác cứ quote nó xong giải thích các thứ chúng nó có thèm nghe đâu, mệt thật, này 3 hôm nữa pic lại nát

2 Likes

Chúc bác Tuấn và gia đình có thật nhiều, thật nhiều sức khỏe ạ. Cảm ơn bác Tuấn rất nhiều về những điều mà bác đã chia sẻ, cảm ơn bác đã chỉ dạy, đã dìu dắt, đồng hành và bảo vệ các ae đầu tư chân chính. Cảm ơn bác rất nhiều, rất nhiều.

3 Likes

Tuần sau kỳ vọng phi mạnh. Thứ 2 hạ sát tiếp đám non gan sợ vía Thiên Tân khà khà.

3 Likes

Thằng này lấy ảnh mạng làm avt chứ không phải ảnh nó đâu bác

Đây nhé

1 Likes

Tôi thấy bác đa nhân cách quá, pic này ko ai cần thì bác nên out.

1 Likes

Cắm cờ thôi, các bác trl nó, càng loãng pic :slight_smile:

Thì mày đi mua đi, ai bắt mày mua dig. Thần kinb

Bác gà éo chịu đc, HL vs TT nó khác nhau hoàn toàn: 1 thằng là cổ đông ngoại lai, 1 thằng là cổ đông ruột, 1 thằng bán bất chấp để trả nợ 1 thằng ra có tẹo hàng nhưng rất văn minh. Hơn nữa anh em đã bơm doping cho bác thế rồi. Tỉnh táo lên đi. Ko ham hố magin thì kệ cm nó ở đấy. Làm thuê lấy 5 năm nữa rồi tự do tài chính sau. Bác nhé

Lại 1 thằng cắt bẹn

Ông lượn mẹ đi. Khóc lóc hoài. Yếu vía thế mang tiền mà gửi ngân hàng. Bao nhiêu ae giải thik cho mà khóc lóc mãi. Điên tiết quá đấy

Mua dig đừng nghĩ xanh đỏ 15-20% các bác ạ, mua dig nên nghĩ sau 2 năm, 580 ha Long Tân là Thủ Thiêm thứ 2 sau khi cầu Nhơn Trạch dự án Vành Đai 3 hoàn thành. Hơn mấy nghìn ha nữa biếu ko mấy bác !

1 Likes

Chúc ae cổ đông nắm giữ dài hạn chân cứng đá mềm, tự tin đi cùng doanh nghiệp. Vào sóng 3 hẹn ae ở mốc 180k và còn tiếp tục!kkk

7 Likes

vẫn gom miệt mài.:wink:

1 Likes

Tưởng chân cứng đá trần chứ cụ kkk

1 Likes

Thầy cho e hỏi 1 câu. Chính sách siết tín dụng và trái phiếu vào bđs đợt vừa rồi của chính phủ có 2 mục đích. 1 là dìm cho bđs bớt nóng để bơm tiền vào đtc. Vì từ đầu năm gói thực hiện đtc rất ít và chậm do nvl bị đội giá. 2 là muốn kéo dài chu kì bđs này ra thêm phải ko ạ. Vì trung quốc cũng siết tín dụng và trái phiếu vào bđs sau vụ Evergran nhưng nền kinh tế ỉu dần. Vừa đợt covid bùng phát là ngay lập tức bơm tiền để kéo lại. Trọng tâm cũng kéo bđs đầu tiên ạ. E cám ơn thầy ạ

Đá trần là hiển nhiên rkkk

1 Likes

Các broker bắt đầu phím cổ đất cho trung và dài hạn kkk

2 Likes