DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Sao bạn biết nhỏ lẻ, bạn nghĩ nhỏ lẻ có thể cân hết gần 10 tr cổ/ phiên ko?

Cám ơn tất cả các ae !!!

38 Likes

Chúc mứng sinh nhật đại ca

1 Likes

Bác ko nên kết luận khi chưa đủ cơ sở. Trên thị trường này diễn biến giá ngắn hạn, tay to, tay nhỏ, tổ chức… đều không quyết định được giá. Nói trắng ra là kỳ vọng doanh nghiệp. Ông tay to ko quyết định được! Trước Pyn xả CEO từ 4x vẫn phi lên 1xx là rõ nhất.

Tớ nghĩ vậy thôi nên nói là có thể. Nếu bạn biết thì bạn chia sẻ cho ae. Tớ cầm DIG cả gần hai năm nay rồi, có thế nào đi chăng nữa thì tồi vẫn cầm dài và đi cùng dn lâu dài.

1 Likes

Thằng nào úp bô lên đầu tôi thì thoải mái! Tôi ôm theo doanh nghiệp bởi câu chuyện bơm tiền, kích bù lãi suất, nhà nó nhiều đất, tiềm năng to lớn chứ ko mua vì nó có thằng Thiên Tân hay Him Lam nắm giữ. Nếu suốt ngày mong cổ ko có ai bán ra là vô lý.

:crazy_face:

Bác lướt t+ thì cẩn thận !

Tôi đầu tư dig không một con số nào trong bctc mà tôi Ko đọc Ko ngẫm Ko theo dõi nó từ quý này qua quý khác năm nay qua năm khác. Các bạn đầu tư dài hạn khác cũng thế, khi bạn đọc các con số đó mới thấy sự thay đổi tích cực của dig theo từng quý từng năm vaf từ đó mới đủ niềm tin về cp mình đầu tư!

20 Likes

Bây giờ bên ngoài vĩ mô các nước nhìn quanh thằng nào cũng bơm tiền mạnh, Việt Nam nhập khẩu lạm phát lại phải cố gắng duy trì cán cân, tỉ giá đồng tiền, hạn chế lạm phát, bộ ba bất khả thi không thể tăng cùng tăng, giảm cùng giảm, sớm muộn gì tiền cũng chảy vào bds, chỉ là Chính Phủ ko muốn cho ae nhìn thấy điều đó mà đang hướng dòng tiền vào sản xuất kinh doanh, vì vậy broker vẫn hô mua cổ sản xuất trong khi ae ở đây ai cũng hiểu múc cổ PE 15-20 năm thu hồi vốn ko bằng múc cổ đất PE hàng triệu vẫn hơn so giá tăng bds lớn hơn nhiều.

3 Likes

Chúc mừng bạn có phương pháp đầu tư tốt và thích hợp với mình nhé. Tớ cũng vậy, tớ có pp của tớ thôi.

Đi đánh nhau mà thấy thất thế cái đảo ngũ ko bh chiến thắng được. Mãi mãi thua!

1 Likes

Tư khi lão phải cắp giò chạy nạn khi múc Ros trong quá khứ thì tính ra cũng trải qua vô số lần trồi sụt của thị trường, lão nói thật ai theo được A7 tới cùng thì người đó rất dễ thành công. Bởi tầm nhìn được tôi luyện, bản lĩnh ngày càng lì lợm, tâm thế ngày càng bình thản, ko bị cuốn vào những câu chuyện trong ngắn hạn hay những việc ko đâu.

Đầu tư xác định đưa tiền cho doanh nghiệp, niềm tin là thứ quan trọng, một khi mất đi niềm tin thì tốt nhất là bán.

1 Likes

Năm trước Thiên Tân bán giá 34 về 30 29 cũng nhiều ông bảo ngon mà tay to bán hết. Bán xong phi về luôn 12x ối giời ơi. Thiên thời bắt phải giàu thì ai cản nổi

2 Likes

Tìm được người giỏi, thầy giỏi đã là cái duyên, phúc phận cả đời. Còn dùng được hay không là do giác ngộ, nhận thức của mỗi người!

1 Likes

Hôm nay sinh nhật thầy A7 Em kính chúc sức khỏe thầy và gia đình, hạnh phúc trong cuộc sống, đạt nhiều thành công, may mắn ở tuổi mới ạ!

11 Likes

Tôi đi cầu trăm thầy, hỏi trăm người nói thật ko ai bằng A7. Có bị úp bô vào đầu cũng được! Tôi kệ cứ ôm lì thôi!

2 Likes

Chắc A7 hnay đi bão mút chỉ rồi kkk

1 Likes