DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bán xong rồi, bằng 1/4 cái biệt thự bason có gì đâu.kkk

23 Likes

Hiện tại là có 500tr thôi bác , chia 22% xong sẽ lên tới 610 tr CP , nếu phát hành xong 1 1giá 30k thì sẽ lên tới 1.2 tỷ CP đấy , gia nhập đội ngũ công ty có số CP lên tới hàng tỷ cổ phiếu rồi .

1 Likes

Bác nhà vk tôi mới mua một lô shophouse ở vin hưng yên chưa dc 70 m2 giá 10 tỏi. Kinh thật. Tính ra 150tr /1m2. Tiền ý múc Dig ngon hơn nhiều.

Bác nhầm ak? Xem lại tỉ lệ chia ct pht đi!

2 Likes

em cầm dig 97 ceo 68 all in qua 2 lân sâp giơ chả quan tâm gì thông tin ai bán cả. cũng ko còn tiền bắt đáy hay TB giá, chờ đợi thôi, tin DN chả phải nghĩ gi

2 Likes

Không sao đâu thầy ơi, trải qua 2 cú chỉnh vừa rồi những người còn ở lại tới giờ thì tâm lí cũng vững vàng và chai lì rồi ạ. Mấy thằng nhà báo tung tin hỏa mù giật tít lùa F0 thôi, giờ giảm cái là thằng khác vào kéo lại liền à.

Phát hành có 100 tr mà lên tới 1.2 tỷ CP, ảo à?

1 Likes

Ah thêm có 100tr CP , giá 30, em nhầm , vậy mà trước giờ cứ nghĩ phát hành 1 1 giá 30 , vậy thì vụ phát hành 30k đâu ảnh hưởng giá CP trên sàn .

Nhờ có Thiên Tân idol mà chúng ta sẽ có vài phiên giảm điểm. Quan trọng không!? Dĩ nhiên là KHÔNG rồi hihi

1 Likes

phát hành thêm dự kiến 16.4 % thôi Ông ơi

1 Likes

Cộng sau phát hành là 800 triệu cổ phiếu, tương đương vốn điều lệ là 8 nghìn tỷ bạn ơi

Có ảnh hưởng, bị chiết khấu một ít giá trên sàn, nhưng nói chung cty nhiều kì vọng, cổ phiếu còn lên thì pht bao nhiêu lần cổ đông vẫn giàu

1 Likes

Vốn điều lệ càng lớn thì càng dễ xin dự án to, do luật yêu cầu tối thiểu vốn điều lệ 20% so với tổng mức đầu tư dự án.

2 Likes

Trả lời mấy con CL làm gì các bác? Cờ thôi.

thầy giải thích giúp em vụ phát hành thêm và quyền mua của DIG thời gian tới với ạ - em F0 nên ko rõ là như nào ạ! có cần chuẩn bị tiền để thực hiện quyền mua ko ạ?

Cái này chỉ đúng một nữa thôi, nó tùy thuộc vào mối quan hệ - uy tính và chất lượng dịch vụ và kết quả kinh doanh các thứ. Nói chung DIG tốt nhất thị trường hiện nay. Nó là phiên bản VHM sau 5 năm nữa

1 Likes

Từ đây đến lúc phát hành thêm còn lâu lắm. Bán hàng bây giờ tính theo giá xăng đã lỗ sml rồi
Càn tiền thì họ bán, cứ thích quản lý thí tiền củ người ta. Thiên Tân cũng là cổ đông của DIG thôi

7 Likes

Hơn cả VHM, VHM toàn xin được dự án cái là xây lên luôn, bán lúa lon nên lãi ít cực.

1 Likes

tranh thủ t3 chốt mà xúc thêm, chút lại ko có 5x nữa mô !

(bài viết theo tác giả sẽ được xóa tự động sau 24 giờ, trừ khi đã đánh dấu)