DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mong vốn hóa bằng 50% VHM, là tôi toác mồm rồi,. ko cần nhiều kkk

Nên chuẩn bị tiền trước chủ chủ động bạn nhé

7 Likes

150tr mới là phân khu thấp bác ạ, phân khu cao bên Vin Hưng Yên trên 300tr/m2

2 Likes

Nắm thông tin trước đi, rồi hãy đi phát biểu nhé!

4 Likes

tức là mình chuẩn bị 16.4% số cổ phiếu mình nắm giữ với mức giá của quyền mua là 30k/1cp đúng ko b?

1 Likes

VHM bán biệt thự trăm nghìn tỷ còn hết. NVL bán nhiều nghìn tỷ ngày còn bay. Trên sàn bán lượng cổ giá trị chỉ 1/3-1/4 cái biệt thự bason mà gà còn bị rung thì là cơ hội giàu.
Ae chú ý Thiên tân có việc đột xuất bán 3tr cổ đã xong.

32 Likes

Các bác cứ theo dõi thêm. Thầy cũng chỉ phỏng đoán nó dừng bán thôi. Hy vọng đúng!

mình phải chuẩn bị lượng tiền bằng bao nhiêu % giá trị cp DIG mình nắm giữ vậy

Mua pht với giá nhỏ hơn 50% giá thị trường bạn còn đợi gì mà ko mua? nên chuẩn bị tiền thôi. nhưng thời gian cuối quý 3, đầu quý 4 kia mà lo lắng làm gì.

16.4% sl cổ phiếu sau khi nhận cổ tức bằng cổ phiếu 22%
Ví dụ ban đầu nắm 100cp, nhận chia cổ tức bằng cổ phiếu 22% là 122cp. Thì chuẩn bị tiền 30.000* 16.4% của 122cp này mới chuẩn

5 Likes

Trung Quốc bơm 5000 tỷ đô chẳng lẽ ông Việt Nam ngồi im chịu thiệt trong khi chính sách hai bên khá tương đồng!

2 Likes

Bác tính số lượng cổ phiếu có quyền mua thêm nhân 30k. Rồi nộp tiền thực hiện quyền mua thôi

Sau cổ tức bác có bao nhiêu cổ. Thì sẽ được mua thêm 16.4% lượng cổ phiếu với giá 30k. Ai nắm nhiều mua nhiều, nắm ít mua ít tuỳ tỉ lệ bạn giữ

1 Likes

Lấy số cp hiện có x22% ra số cp sau khi chia cổ tức, x tiếp 16,4% ra số đc mua pht, lấy số đc mua x30k là ra tiền.

1 Likes

DIG lại chuẩn bị xanh tím

4 Likes

Trung Quốc bơm 5000 tỷ đô! Em dự Việt Nam cũng bơm tầm 500 tỷ đô mới tương đồng. Nếu tiền bơm ra ở mức này a có dự báo gì về giá cp của DIG ko?

1 Likes

Nóng! DCM đã chính thức trúng hợp đồng xuất khẩu khủng sang Ấn Độ, một thị trường rộng mênh mông đang thiếu phân bón trầm trọng
Dự lợi nhuận Quý 2 này bao nhiêu đây các bác? Giá nào cho DCM?
hình ảnh

E tin bác!

Về mệnh!

Pic nào cũng thấy la liếm pr ? cút đi