DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chỉnh bố càng có cơ hội gom thêm, chứ xoắn à ??

nó chỉnh rồi đấy vào bú đi .khóc lóc cắn xé cả tuần nay rồi.trông m khổ vcl.

các bác đừng rep mấy con chim lợn này nữa :))

nhìn nó tội quá nên rep thương hại :))

1 Likes

Mod @Suzy mà ko xử lý nick @Volkwagen vì hành vi gây bất hoà trong cộng đồng kéo dài rất nhiều ngày thì sẽ làm mất niềm tin vào BQT của diễn đàn.

6 Likes

Lượng tiền mặt tại các công ty chứng khoán lên cao nhất trong vòng 2 năm! Chỉnh là phải múc ngay đừng chờ nhé các bác! Tâm lý do dự sẽ khiến các bác phải đu rất cao đấy

1 Likes

Tq bơm 5000 tỷ usd vào thị trường. Vn thì kbnn bơm 78000 tỷ vnd. Trùng hợp quá mn nhỉ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Thanh niên này hóa điên rồi.

2 Likes

Cứ nói đúng đủ sự thật thì t chịu chết

Có 700tr cổ thôi bạn

NĐT vĩ đại đã chứng minh, cổ phiếu còn nhiều ch.ó điên cắng, chứng tỏ cầu tiềm năng rất lớn, sẽ tăng mạnh!

1 Likes

Chim lợn ở đây vô nghĩa thôi kon giời, càng chim tụi bố càng múc.!!!

1 Likes

Pht giá điều chỉnh thì thằng trẻ con nó cũng biết. Cái cơ bản này k nắm đc thì chưa nên lên sòng. Bác này luyên thuyên nhiều quá!

2 Likes

Bằng chứng ngay đây ad @Suzy , nói lập lờ kiểu này thì ai k hiểu biết sẽ bị fomo, tưởng dc mua cổ rẻ hơn nửa

Quan trọng thằng kia chỉ nói lập lờ bảo là mua dc cổ giá rẻ hơn nửa

Nó không điên thường mà điên lạ đó bác

1 Likes

Thằng ngu này, tỷ lệ pht là 16,4%. Trong khi giá hiện tại là cao hơn mức giá dự kiến 30k là 100%, còn chưa tính giá kỳ vọng lúc pht tăng bao nhiêu nữa? Thời điểm pht là quý 3,4 (điểm rơi ln của dòng bđs). vậy còn mập mờ gì nữa thằn ngu

Đâu cần bắt buộc mua , tới ngày chốt quyền đấy bán hết CP đi , qua ngày sau mua lại , đỡ mất công bị giam tiền + CP mấy tháng , chủ động hơn , với lại ko biết CP theo kiểu quyền mua cổ tức này có bị tính thuế 5% ko nữa ,

1 Likes

Sao m đ đề cập đến ngày gdkhq là cổ sẽ bij điều chỉnj thế

Mod @Suzy không xử lý bác này thì có thể chỉ cách ignore người hồ sơ không công khai không ạ. Đau hết cả đầu.