DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cách này tôi biết. dành cho ai k muốn múc

Mid @Suzy xem xet, mình k hề vào topic nói mấy câu vô thưởng vô phạt kiểu dig về 20k mà chỉ để cập đúng sự thạt, 1 kiểu tiwwngs nói phản biện

Đầu tư cp kiểu lướt sóng ngắn hạn ko ăn đc phải cắt lỗ sau đó vào phá hoại người đầu tư dài hạn. Công lý ở đâu? Ai bảo vệ nhưng nđt dài hạn cùng Doanh nghiệp?

6 Likes

Điều chỉnh 16,4% trong khi tăng mấy trăm %, mi còn đòi cmgn . mà mi có cổ nào ko hay là nghèo hèn vào đây nói điên. Trong khi một số nđt họ kỳ vọng giá tăng từ sự phát triển của doanh nghiệp chứ ko chỉ đợi chia cổ tức , pht nhé .

Mấy bác rảnh thật, con chim lợn nó ẩn thông tin để ko khoá mõm đc nó mà cứ cố cãi với nó. Hoá ra các bác cũng là chim lợn tiếp tay đấy.

3 Likes

Mệt với mấy ông thật :worried:

IMG_20220523_102900
Gom lúa múc thêm tích sản, không cần nhìn giá

1 Likes

Tau ko có nói là chắc cú, DN giá cổ phiếu trong ngắn hạn nó còn tùy thuộc vào thị trường, vào kinh tế xã hội. Tau tin DIG tau mua để đtu, còn ai ntn kệ họ tau ko quan tâm. Mi ko mua thì biến, đừng lải nhãi nhức đầu

2 Likes

CK và NH đang nhộm máu thị trường !

Lỡ may cái ông lúc nãy nói thế cũng là f0 thì sao ??? Mày sắp bị điên rồi đấy

Sáng giờ tôi có bao nhiêu cờ là tặng nó hết đó bác

Là fo thì t nói sự thật cho mà biết, càng tốt

Lại gắp lửa bỏ tay người, dig tầm này tăng hay giamt thì t chịu, nhuưng tin đưa ra thì phải chuẩn để mọi ng ra quyết định

Vậy thì mày lại sai cái vấn đề “bọn nó lừa f0 việc pht” rồi vì người nói là f0 :))).D.jt m.e mày cãi cùn ít thôi

Phân đã ở đỉnh. Qui mô nhà máy ko đổi. Ăn chênh giá bán. Giá đã hết dư địa. Mau sút còn kịp. Chết đấy

1 Likes

Mô hình 2 đáy bị phá vỡ như này rồi thì ngắn hạn sắp tới sẽ tăng nhanh lên 68, cỡ 1,2 ngày là xong

1 Likes

ae mạnh tay chia sẻ những cmt này để cho CL tự nhục, cũng như những ae F0 khác vào để biết bộ mặt CL

6 Likes

tải xuống (1)

2 Likes

nhục quá bác ạ, em mà như nó chắc đam đầu vào đống cứt chết rồi

2 Likes

Mod @Suzy đang trong pic này xem xét ạ. Nick này xuất hiện là lại tạo bất đồng trong pic

1 Likes