DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mod @Suzy xem xêt công tâm, e biết ý k vào pic hô mấy câu kiểu dig về 20, cổ như l nưqx rôid, chỉ đưa ra tiếng nói phản biện

@ Suzy em luôn sẵn sàng tranh luận hoà bình thiện chí nhưng bọn nó hoá rồ chửi bới k ngừng

@Suzy hoà bình thiện chí…

1 Likes

mở hồ sơ cá nhân lên cái bạn ơi để mình chặn tin chứ rác quá

2 Likes

Mình là người nghiên cứu dòng phân từ năm ngoái! Đánh dòng này nhớ để ý giá phân, nó đã tăng hơn 1 năm nay rồi. Phân tăng lâu sẽ rất bất lợi vì nó làm giá lương thực tăng và gây ra lạm phát. Dòng phân ROE đã lên đến 50%, có thể nói gần như đã đạt đỉnh rồi.

2 Likes

Đàng hoàng thì công khai hồ sơ ra, sao phải ẩn???

Ẩn hay k ẩn thì liên quan gì tới bạn k

Đính chính lại đoạn này thì chính xác hơn nhé người a e: Lấy số CP hiện tại x 1.22 (x22% thì ra SL cp đc chia thôi) ra tổng số lượng CP sau chia cổ tức rồi x 16.4% ra SL đc mua PHT

1 Likes

Phản biện đàng hoàng và mục đích là cứu f0 thì tự lập pic riêng.F0 họ tự biết tìm hiểu và đánh giá.chưa tạo đc uy tín vs ai mà cứ vào pic người khác nói năng vô văn hoá
Nick thì k dám để công khai,tại sao?
Trước thì tung hô A7 nói đánh dài hạn mà bây giờ lại quay lại nói xấu A7 và tất cả ae trước cùng thuyền( nhân cách ???)

2 Likes

Volkwagen tài giỏi vậy mở pic phản biện đi, ae vào đóng góp ý kiến. mà ông mở pic chắc chả ai ngó đâu vì ngta k tin ông

Mệt mấy bác ghê, đừng tag mod nữa

Về nhà ông đi, cổ ngon tự người ta tìm đến

3 Likes

image
Các bác chốt cờ vào mõm nó, em hết lượt rồi

1 Likes

Mong muốn 1 cộng đồng nho nhỏ để chia sẻ thông tin DN, giao lưu kết bạn cũng ko đc. Người xấu phá hoại ngày đêm. Quá thất vọng!

2 Likes

@Volkwagen Các Mods vẫn đang để các bạn tranh luận phản biện công khai nhưng cần có nội dung & không nên đi đổ trách nhiệm cho người khác.
Mỗi thành viên sẽ cung cấp một phần hoặc full thông tin, nhưng không ai có thể luôn luôn update cho tất cả mọi người được và theo thời gian sẽ có thêm thông tin mới, thay đổi mỗi ngày từ phía cả doanh nghiệp lẫn tổng quan thị trường. Vậy nếu như ai đó đưa một thông tin cho bạn, bạn có thể check & nếu chưa rõ thì trao đổi và hỏi thêm. Chứ không ai có trách nhiệm phải đưa 100% thông tin họ biết được vì như thế không bao giờ là đủ. Và mình cũng cần phải tự nghiên cứu và đọc thêm.
Vậy nên nếu bạn muốn trao đổi, tranh luận hay cần các thành viên khác giải đáp, nêu rõ những điều bạn muốn biết thì hãy trên tinh thần đó. Không thả vu vơ những dòng gây tranh cãi hay cho cộng đồng cổ đông DIG trong topic này.

Với các thành viên còn lại: các bạn cũng không nên chửi bới nếu có ý kiến phản biện. Còn nếu có các lỗi liên quan đến đeo bám, xúc phạm thì cứ report các Mod sẽ xử lý mà không cần phải thông báo trước với các hành vi vi phạm liên quan đến nội quy của diễn đàn.

29 Likes

ko hiểu sao các bác tiếp lời con chim lợn Volkwagen nhiều thế. Như vậy là đúng mục đích của nó rồi. Cứ tặng cho nó cái cờ là xong…

5 Likes

Ae nếu đã xác định nắm dig dài hạn thì với những thành phần gây war dai dẳng như vậy thì ae k nên tiếp lời.gắn cờ là xong.còn ae nào muốn cãi nhau vs nó thì mời sang pic khác để tranh luận.
@Dao_Ngoc chủ pic thâý hợp lý hay ko.

6 Likes

Đã mở pic mới ko muốn chửi nhau ae tập trung gắn cờ, Vietnam vô địch

1 Likes

Pic này cũng mới mở chưa dc 1 tháng mà đã như vậy rồi bác ak.quan trọng là ae có muốn giữ pic trong sạch hay k thôi.ae kích động quá.pic mới mở thì CL nó cũng vào phá mà

4 Likes