DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ko mua dig thì bàn với tranh luận làm gì mất thời gian quá

1 Likes

Chúng tôi không muốn nhìn thấy RÁC. OK?

Hôm qua :vietnam: vừa ăn mừng nay đã lên pic cãi nhau vậy.

hnay cứ phải tham chiếu ae mới yên tâm đc

thôi bác ơi, tt này cứ mong tím với trần làm gì, cứ đi ngang tích lũy là ổn rồi.
Liệu nhịp test 57 vừa rồi đã yên tâm chưa các cao thủ, cho em xin tý oxy, xin đừng chửi em, tiền đau con xót, lỡ đu cao nhiều lúc mất bình tĩnh

3 Likes

Hàng nghìn tỷ đua nhau chốt VN30, tiền lại chảy về ae DIGGER thôi

1 Likes

Hôm nay múc 57.5 ok không các cụ

2 Likes

Thời bơm tiền cổ đất làm VUA

Chắc hôm nay chỉnh sâu quá tiền vào hơi yếu

Tác động từ việc Thiên Tân bán đó bác. Chưa không nay bét cũng phải xanh, xem chiều xem tổ chức có còn bán DIG như nhà chủ tịch nói không rồi tính tiếp.

Nay sàn đấy

Ae cứ tương tác với cl làm cái gì, bọn đó 99% mất hàng vùng đáy h lên cay cú hoặc là muốn vào lại giá rẻ. Cãi nhau chỉ làm mất năng lượng tốt đi thôi. Cách văn minh nhất là gắn cờ cho nó tự biến

1 Likes

Mod nên cấp thêm quyền hoặc xây dựng thêm tính năng cho chủ Host pic, ví dụ quyền ko cho phép một số tk nào đó tham dự vào nhóm tranh luận hoặc xem nếu vào chỉ mục đích phá Pic

1 Likes

Sáng giờ mình để ý lệnh bán theo nhịp VNI và loanh quanh tham chiếu, mình nghỉ nếu Thiên Tân bán thì chiều nay sẽ ngưng

Bác không sợ như vậy sẽ mất tính khách quan của pic à!? Vì tôi thấy thi thoảng có các anh em vào phản biện những ý kiến có lí lắm đó.

1 Likes

Vâng. Nếu mà Thiên Tân vẫn ra hàng tiếp thì đấy tuỳ anh em tính. Còn nếu do VNI chung thì không sợ, nhưng em nghĩ là do tin Thiên Tân, chứ nay các mã bds khác vẫn tương đối ổn đó.

1 Likes

Định hôm nay bắt giá sàn mà yêu Dig quá bắt lun :laughing:

Thiên tân vẫn đang bán Dig và sẽ bán hết ae nhé

1 Likes

chỉ sợ sau muốn mua mà không có ai bán :)))))

Không có giá sàn đâu bác, trừ khi VN đỏ lửa vì Thiên Tân bán loanh quanh tham chiếu chứ không như HL nó táng bất chấp

1 Likes