DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Sao nghe ngừng bán rồi AE

Ngừng bán đợt 1, còn mấy đợt sau nữa quá, để có tiền mua phát hành 30k quá thơm

1 Likes

Mình cũng nghe tuy nhiên phải có nhận định riêng bác à. Mình thì xác định dài hạn nhưng có khuyến nghị cho một số anh em mua theo nên cũng phải có trách nhiệm đối với họ.

A7 cho e hỏi tại sao Thiên Tân lại bán Dig ạ? Trước giờ mọi người vẫn coi Thiên Tân và chủ tịch là 1. Thiên Tân cũng còn đang cầm của Dig hơn 1k tỷ chưa trả. Trong lúc Cp rớt giá hơn 60% thì Thiên Tân vác hàng ra bán. Lý do đưa ra: Thiên Tân cần tiền nên bán. Nếu cần tiền thì Thiên Tân hoàn toàn có thể thế chấp cổ phiếu để đi vay. Trước giờ chủ tịch vẫn nói Dig 500 còn rẻ, vậy mà nay Thiên Tân đem ra bán 50k. Vậy chẳng phải là định giá Dig 5x hay sao? Em ko đánh cổ phiếu theo tin cũng k nhìn xanh đỏ nhưng vấn đề này thực sự đáng lưu tâm.

Thiên Tân thế chấp HDbank giá 5x rồi bác.

2 Likes

Nếu thế chấp giá 5x mà bán 5x thì chẳng phải là bán để trả nợ thế chấp hay sao? Có ai mà làm như thế.

Mình không rỏ họ thế chấp như thế nào, tuy nhiên nếu họ thế chấp 7 phần và còn 3 phần. Giờ cần tiền thì họ bán để xoay sở thôi bác. Giống như anh em cầm Dig xác định dài hạn mà cần tiền không xoay được thì cũng bán vài phần thôi

6 Likes

Tổng lượng Cp nó chỉ có vậy. Ai cần tiền cứ bán. Ai có kì vọng tương lai thấy giá đẹp thì mua thêm. Thiên Tân hoặc ai bán cũng sợ gì ? Vĩ mô là quá sáng với Dig. Giá này ko múc cứ lăn tăn nó lại phi tiếp thì mất ăn.

2 Likes

Như cái lol. Đang âm thế này … Ko ai biết đc thiên tân bán nữa ko? Niềm tin cứ vơi dần

Tôi chụp lời ông phát ngôn rồi đó. Sau có thông tin TT ko bán hết tôi đưa bằng chứng cho người ae làm CA của tôi.

Ai cũng có thể có việc cần tiền, sao tránh đc em ??
HDQT CAP xưa bán xong CAP tăng 60 lần. SJS 2007 nội bộ bán sạch 5x phi 2.5tr…Anh Chính HDC bán xong HDC x500%…
Việc mình đầu tư rẻ khuyến mãi thì múc

44 Likes

Ông lướt lát chết là phải. Còn xóc mạnh. Tôi chỉ cần biết TS của nó thực tế phải gấp nhiều lần vốn hoá hiện tại nên cứ nhiệt tình múc thôi.

Thế hqua ông anh kêu ko bán nữa, chỉ 3 tr. Các ông giá vốn 30,40, … tôi 90 . Lo bỏ bà ra.

Nó bán tý thôi

11 Likes

Ai mà biết đc. A7 cũng mới mua 20k Dig giá 91 đó.

Sao cứ phải đi ăn vạ vậy bạn, lo thì bán hết đi, mua mã khác

Giá nào dài hạn cũng giàu vì DIG lag kho báu đất ven. Nhìn SJS có tý đất 4300 tỷ đấu giá 102k còn húp sạch. DIG đất gấp 10 thì giá này cho không

32 Likes

Quan trọng tí của nó là 10 tr, 20 tr? Mình ko lướt nhưng lo lắm. Mẹ, F0 mà. Điên thật , theo a7 ko cutloss để bh vào thì đỡ đau đầu

Lo lắng thì bán đi, không là thần kinh đó Cu.