DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Có 1 sự thật là vol DIG hôm nay khá cao và tăng với tốc độ nhanh, cá nhân mình không tin là Thiên Tân đã dừng bán

1 Likes

Đúng vậy nhưng cảm giác lo lắng thôi. Dù sao cũng cảm ơn. Gồng lỗ chứ biết sao bh☹️

1 Likes

Họ bán giá 5x thì có người cân hết. Cá mập nó ko mù đâu.

1 Likes

A7 đã bảo biết bao lần là anh em tìm hiểu doanh nghiệp trước khi xuống tiền đầu tư. Anh có thể sai

Các bác chịu khó tìm hiểu doanh nghiệp, đào xới tài sản DN trước khi xuống tiền. Ăn ngon ngủ yên hơn, không nắm bắt được gì thị trường chỉnh 20 30% là đã ướt hết quần rồi. Người cần cù lúc nào cũng hơn người lười biếng

4 Likes

Đào xới thì A7 đã đào từ lâu rồi, tôi thì đến Long Tân nhìn nó đẹp và giá bán của Swanbay kế bên mà tiếc không còn tiền mua thêm giai đoạn này @Bienabc

2 Likes

Em vào từ tháng 1 đu DIG 110 cũng vài tỏi. Mình đầu tư được ăn lỗ chịu. Bác kêu được gì.
Bác kêu người ta bảo bác ngu, đầu tư mà ko có bản lĩnh.
Bác giỏi thì bác đừng fomo, fomo rồi sau lên đại gia lúc đó lại kêu ai kkk
Thôi lỡ rồi đóng ap kiếm tiền rau cháo qua ngày bác nhé.

3 Likes

Được giá thì bán thôi, chắc lại sắp phát hành hàng chục triệu cổ giá 30k ưu tiên cho cổ đông hiện hữu, nên Thiên Tân bán để lấy tiền mua đợt tới.

1 Likes

Thiên tân bán thế là lịch sự rồi. Họ đợi HL bán xong xuôi hết thì mới bắt đầu bán, tránh làm nđt hoảng sợ

1 Likes

Đâu phải mỗi bác. Em tbg giờ cũng âm đây có vấn đề gì đâu? Vài năm nữa về đúng giá trị lãi rồi lúc đó có chia cho ai không? Tiền bơm còn chưa chảy về đất, nội tại dn còn đó. Em còn đang lo làm kiếm tiền mua thêm đây.

1 Likes

Đây ko phải A7 chắc luôn,

Đó ae thấy có ndt ôm em nó từ đỉnh cả vài tỏi còn chưa kêu. Mấy con chim lợn gáy vang cả pic… gào mạnh lên cho bds nó sập thì cả cái vnin cũng đi bụi chứ chứng cháo gì nữa

Nói chung cũng đen, hết HL rồi đến Thiên Tân. Cũng chả biết nói gì nữa, hi vọng Thiên Tân dừng bán thì nay chỉ là phiên tâm lí.

đội nào mà chốt lời DIG nhiều vậy anh

Đồng cảm với bạn. Khi thấy bất kì ai hô hào, bạn nên thận trọng vì bạn cũng từng đu cao rồi để tâm lý hoang mang. Nên bạn đừng tin bất kì ai quá để rồi hụt hẫng bạn nhé.

Thiên Tân cầm 88tr cổ đó các bác, giờ upbo nhỏ lể thế này thì chết!

Lệnh bán lớn như này có khi nào Thiên Tân lại bán tiếp ko , cổ đông lớn bán thì sau 5 - 7 ngày mới công bố .

1 Likes

Nhiều bác bảo Thiên Tân upbo nghi nghi quá :grinning:

Đội T+ :slight_smile:

tăng giảm vài đồng là lôi nhau ra bán thì đầu tư làm gì trời.