DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Sáng A7 hô múc múc, chiều sàn. Mấy lần như thế rồi nhỉ

Mình ko nghĩ vậy bạn ạ, vì lực cầu nhỏ lẻ vẫn rất tốt, kể cả khi HL bán. Nhưng qua lần này chắc niềm tin vs Dig còn cái nịt thật!

2 Likes

Anh nào táng mà toàn lệnh khủng long vậy, Thiên Tân hay nhỏ lẻ sợ cành cong?

1 Likes

To cũng chẳng sợ vì giá trị cổ phiếu DIG to bự ,vốn hóa DIG quá bé quá rẻ so với DICCORP GRUOP

Càng hô càng giảm hồi đc vài phiên lại niệm

1 Likes

Một khi cổ phiếu đã không cô đặc thì toàn những phiên giảm sàn trắng mua

Nhỏ lẻ làm gì có ai cầm nhiều CP dc thế.

Thực sự em nói thẳng ban lãnh đạo DIG chỉ toàn hứa với nói miệng , ko hề có 1 động thái thực tế khi các cổ đông lớn bán thẳng qua sàn . Vụ Him Lam gọi điện năn nỉ ko bán cuối cùng nó bán sạch , Thiên Tân em nhớ có đợt chủ tịch tuyên bố ko bao giờ bán chỉ mua thêm , giờ cũng đem bán qua sàn , hay ban lãnh đạo nghĩ là nhỏ lẻ có thể hấp thụ hết mà ko ảnh hưởng tới giá CP

3 Likes

chào mừng QH họp bằng 1 phiên tan nát

2 Likes

Phiên nay all in mới chết chứ, bị nghiện rồi

Cổ phiếu tốt tự khắc nó trả về giá trị thực, hô hào chỉ ngắn hạn. Còn sàn nhiều chưa biết đâu là đáy đâu

Các bố lên hô hào DIG, CEO nào là không có hàng mua, phải ATO để cướp vãi l thật

1 Likes

em rát ủng hộ ý kiến này của bác

1 Likes

thằng nào bán thì bán mẹ đi, cứ ngồi me me đỏ sàn cái nhặng cả lên, Tay to bán xong thì nó cũng phải đè gom lại với chứ, kéo lên để lỗ sml à. nếu tụi bay là người kéo thì có kéo lên chưa hay đè gom đủ đã ???

Đầu tư như bác muốn giàu nhanh chóng ko khác gì cờ bạc. T nói thật nếu bạn ko thay đổi tư duy đầu tư nghiêm túc quản trị rủi ro thì lỡ có kiếm đk tiền trên tt thì cũng phải trả lại hết tt thôi

Bán chán lại đua chứ làm kẹc gì. Hôm.nay toàn các ông d bé bán

42 Likes

Vài hôm trước tung hô hết lời cổ phiếu. Hôm nay thấy cổ giảm lại quay ra chim lợn. Không biết bác thuộc thể loại gì nữa

2 Likes

Xin ít oxy anh ơi :((

Nay Thiên Tân không bán thì mai có thằng to to nào bán, mua bán là việc bình thường mà cứ đi khấn vái thằng này thằng kia đừng bán, đầu tư gì chán vậy :))

2 Likes

Sấp tới cơ cấu thị trường vốn bank hết vị thị trường thiếu đồ chơi chả xúc đất thì xúc cứt

30 Likes