DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

DIG sắp phá sản hay sao mà bán sàn ko thương tiếc thế nhỉ? Bó tay đội short

Mấy thằng dái bé lại hay to mồm A7 ạ, bán xong ctuloss toàn đi sủa, đến khi lại cong đít đu ủn trần, đời hài!!! riêng mình vẫn thấy A7 đẹp trai vãi :))

1 Likes

AE đàng hoàng và chơi đẹp đi , đừng …dìm hàng cổ phiếu giá trị đích thực …

Hả có phiên cả thị trường xấu điều chỉnh chung mà đã đảo ngũ à

4 Likes

thôi kệ đi các bác, ai mua ai bán kệ đi, mình theo DIG cả năm nay bn lớp ndt rồi

2 Likes

Em theo DIG đã lâu những phiên bán như chạy tang thế này nó quá đỗi bình thường he he, mai thị trường tốt lại đu kkk, thằng ngu nào ko hiểu bán là cut loss nhiều vòng kkk

1 Likes

Đập mấy con trụ tưởng là hay ai ngờ bị cướp hàng kéo vội :d

Bác còn niềm tin khi nhìn lệnh 3-400k không ạ!?

Tưởng thế nào chứ dái vẫn bé như đội nhà T+ thôi

bố tổ lắm chim thế, em sang pic ceo sinh hoạt đây, ô nào bán cứ bán, các bác chiu khó tiếp lời chim quá nên chúng nó hiện hồn lắm thật

2 Likes

Nếu thiên tân muốn thoái hết thì DIG sẽ phải ra tin ln khủng, ko có vụ phát hành, đéo ai ko ra tin gì hỗ trợ lại phải đi bán đáy ?? Mà nếu muốn bán hết thì phải bán trc cả Himlam, chứ đéo ai đợi himlam bán cho tụt giá hơn nửa mới bán đáy
Thông minh lên tý nhé ! Họ cần tý tiền thôi

63 Likes

thế thò chốt đi cl. mà m chắc chả có cổ dig nào đâu mà bán

thằng này biêt eó gì, mượn danh A7. Làm mất hêt nìêm tin vào A7. hô hào linh tinh

cho em xin cái link bác ơi

Cổ đông trung thành nhất cũng đã mất niềm tin.

bên ceo của bác scopinxt ấy

Lại thêm 1 chiến sĩ đã quy hàng chim lợn kkk… Mấy bữa trước ông này là chịu khó comment nhất này =)))) mức độ spam không kém gì a e Tài Nguyễn ngày xưa… kkk

3 Likes

Trở mặt nhanh lắm. Mấy thằng đấy dái bé bán lúc sáng rồi quay ra cl đây

1 Likes

Chim lợn đông như châu chấu , anh em chuẩn bị tiền nong múc xúc là vừa :joy:

thầy ơi giải thích với bọn nó ko muốn nghe làm j thầy, xanh cỏ đỏ ngực chứ giảm tí điểm lên khóc lóc ghê đc

1 Likes