DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cũng đang lo lắng chờ thông tin chính xác quả Thiên Tân này bác ạ. Kinh tế khó khăn chung rồi, đại ca láng giềng bơm tiền khủng giảm lãi suất còn ta thì tăng lãi suất, kiểu gì cũng sẽ sẽ chịu ảnh hưởng.

Thế hôm trước thằng nào nó múc xúc giá sàn 4x toàn vài trăm k, giờ nó chốt lời thì nó bán, hôm nay ông nào bắt đáy lên 6x lại táng, nó cứ lòng vòng như thế có gì đâu mà lạ

1 Likes

Thiên tân lại sút rồi. Chán

ông này mua cả HDC lẫn DIG và DXG chắc hôm nay sàn một xiên 3 lên hoảng loạn nói linh tinh, rõ là khổ

1 Likes

mai có khi lại khối nhà đầu tư tiếc hùi hụi vì hôm nay lỡ bán theo đội chốt lời T+…

Ông cứ mơ ngủ, hàng có phải hiếm đến mức ko mua đc đâu. Ông tin là mai ông mua dc giá rẻ hôm giá bán hôm nay ko?
Chỉ sợ đéo dám mua t hôi.

Bố khỉ mấy ông chơi ck đéo bg lắc cái não suy nghĩ suốt ngày gào khóc đến phát chán

1 Likes

Như tui nói ngay ngày còn nhìn bảng còn tạo pick là đều T+ hết , dân đầu tư người ta làm việc khác , chứ hơi đâu cứ theo dõi từng ngày , rồi sẻ thấy rỏ bản chất luôn miệng nói đầu tư ,nhưng hành động thì luôn muốn lên nhanh để chốt lời ,bởi vậy 100 người tim ra 1 đến 2 người đầu tư khó lắm :))

Chim lợn lại rợp trời
Ae đừng reply, đừng trả lời chúng nó.
Giờ chim lợn lại thêm chiến thuật mới là ỉ ôi, khóc lóc, kể nghèo kể khổ lung lạc tinh thần a e (như thằng @Bienabc ở trên)
Bọn này lắm trò thật.
Post lại để a e biết bọn chim lợn nó không từ thủ đoạn nào đâu nhé…

7 Likes

Bọn nó cầm cổ thì khen tốt khen hay chốt xong trở mặt ngay. Tiểu nhân thật

2 Likes

Chơi đàng hoàng sống đẹp đi đừng đi hù dọa người biết đâu là đúng đâu là sai

27 Likes

Giá này còn quan tâm xanh đỏ từng phiên. Mai đỏ nữa đó, đứa nào bán thì bán đi. Tin xấu ra mà bán giá sàn không múc đi lại còn đi chim lợn

Tôi toàn nói sự thực, ai là người tung tin fake thiết nghĩ người tỉnh táo đều nhìn thấy.

Chim lợn bay rợp trời như bầy châu chấu, dấu hiệu đáy dài hạn là đây

6 Likes

He he thằng mặt đần bắt đầu xuất hiện sau khi ra tù

thầy ơi em cầm DIG với SCR, giờ có nên cắt lỗ SCR để tb giá DIG ko? hay là giữ tiếp SCR ạ? 2 con đều bds

Bld có vấn đề đấy, bán hết mẹ đi các bác, mệt mỏi, đầu tư dài hạn kiểu đéo gì cứ theo phiên xong phán này phán nọ, ngán mấy ông ghê

Em ko chim lợn gì cả. Nhưng ít nhất 3 lần anh nói rằng HL bán xong DIG rồi nhưng nó vẫn tiếp tục bán tiếp.

Lần này anh dám khẳng định với các em ở đây là TT chỉ bán 3tr rồi thôi ko bán nữa ko? Chỉ cần anh khẳng định em sẽ vĩnh viễn ko vào topic này nữa. Coi như em sai.

3 Likes

Mình thiết nghĩ chỉ cần ai nắm DiG hay CeO im lặng vài tháng thôi bảo đảm không có tin bơm oxi gì , lúc đó cho đám T+ nó miss thông tin là bảo đảm cp lên bền vững liền , vì lúc đó T+ bán ra hết rồi sẻ không còn ai đeo bám đâu

4 Likes