DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bọn phái sinh tay to nó chốt lời thì lại một lũ gà bay nhà, nhảy cầu hết. Không đầu tư, thích ăn ngay ăn luôn thì cái chết là tất yếu!

1 Likes

He he tớ uống bia rượu có 1 nguyên tắc vui thì uống buồn thì cà fe ngắm mưa rơi :joy: mình uống bia rượu ai lại như ai đó bia rượu uống mình he he

Mai là phiên quan trọng ko hồi thì khả năng cao lại tìm đáy tiếp

Ai chả quên thằng ku cháu 2005 đấy à :joy: chú chào cháu

1 Likes

Bác uống bia quên tiêu chí pic mới rồi ak.cờ đâu cờ đâu.

He he cờ gắn bọn mất dạy thôi còn mấy đứa cháu nó vẫn ngoan mình vẫn bình đẳng mà :joy:

Rác pic lắm bác ak.nhìn cái nick nó đã ngứa mắt rồi

Cháu kém con bác 2 tuổi . Con bác đang năm 2 tài chính quốc tế đh ngoại thương bác hàng ngày vẫn phải dạy dỗ . Bác thấy cháu cũng có ý chí nhưng vẫn cần thời gian học tập trau dồi kiến thức đừng đốt cháy giai đoạn

3 Likes

Tính sai bét rồi. Vốn hoá hiện tại - vốn hoá ban đầu= tăng trưởng+ Vốn PHT.
Ko tính Vốn PHT là sai rồi.

Chủ tịch Tuấn có nói sau giai đoạn pht cổ phiếu, DIG các năm sau có thể chỉ chia cổ tức bằng tiền mặt. Mỗi năm vài ngàn tỷ lợi nhuận chia cho các con giời.
Ae tự tìm hiểu thêm!

Có bạn hiền bác lại nướng tiếp :joy:

1 Likes

Chỉ cần thấy ông thọ vẫn bền bỉ cùng ae ở vùng đáy là thấy vui rồi, pic này ae theo DIG lâu năm vào nói chuyện và chia sẻ thông tin là ok rồi. Tt xóc nảy là bình thường, hiểu DN và nhìn dài là ăn cỗ cả mâm.

3 Likes

Ae nhìn dài ra thì chả sợ rung lắc ngắn hạn này đâu bác nhỉ.có A7 cùng ae kinh nghiệm và bản lĩnh trên này còn ở lại dẫn dắt ae thì rung lắc thoải mái.
Xuống sâu nữa A7 sẽ dẫn dắt ae đi giải cứu thị trường

4 Likes

:joy: chả giấu gì cháu bác 50 tuổi nhà bác ngoài nhà cho thuê thu tiền bác ném vào coi như bác làm từ thiện cho các cháu lướt lát kiếm đồng ra đồng vào . Nhưng cháu phải biết chưa chắc mỉu nằm cắn mỏi nào đâu đấy

Cổ đông DIG đi đâum CL bám theo đấy, dai như đỉa, hãi. Các CL sao ko đi CL các ngành khác kia kìa chả cần chim nó cứ giảm đều đều tha hồ mà múc

Bọn chuyên gia lo ngại Vni về 950.
Riêng tôi không quan trọng, ngắn hạn bds có thể chỉnh chung, nhưng thời gian tới sẽ một mình một ngựa.

Dân bỏ ck, vàng mua bds, khắp nơi tăng giá, chính phủ lại siết tín dụng thì đảm bảo những ông như DIG sẽ le lói trở thành cp ngon nhất bởi nó không bị ảnh hưởng nhiều do câu chuyện trái phiếu hay siết tín dụng.

Lạm phát còn tăng thì kể cả ông Fed hay nhnn có tăng lãi suất lên gấp đôi cũng không thể ngăn được cung tiền dư thừa ngoài thị trường, giới nhà giàu, tài phiệt đổ vào bds trú ẩn.

Tự tin nắm giữ.

3 Likes

Dòng tiền thông minh hôm nay đã ăn vã DIG là mình chứng còn gì ông thọ!

Mới chỉ là khởi đầu thôi, sắp tới tôi dự báo vni đỏ lửa riêng bds xanh tím. Kéo dài 1,2 năm cổ sản xuất về máng lợn, dòng bds lên ngôi vua lead thị trường và xuất hiện bong bóng.
Lúc đó ae hẵng canh thoát hàng để múc vàng hoặc cổ sản xuất.
Lịch sử luôn có cách lặp lại vì lòng tham con người không bao giờ thay đổi.

7 Likes