DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

M thử bán giá 10x 9x 8x 7x xem có thanh khoản không? Chart còn đó view ra đi thằng ng.u

2 Likes

Mày thấy vụ truy sát lãnh đạo nào bán chui ở ckvn chưa ?

nó làm méo gì có cổ nào =))))) Đang chim lợn để được mua rẻ làm 100-200 cổ kiếm tý cháo

1 Likes

Kể ra muốn giải trí thì vào topic của Dig là vui nhất, rất nhộn nhịp.

1 Likes

Này đã đến tháng cô hồn đâu mà hiện lên đó cu. Đợi đến tháng cô hồn người ta cúng cho. Hãm

mày biết thiên tân nó bán mượn kho mà sọc

thấy mấy con chim lợn vào hót ngứa cả tai, m F0 chắc cũng cắm được cờ phải không các bác, chỉ cho mình cách cắm cờ với, m thấy có mấy lý do để chọn thì thường chọn lý do gì phù hợp để cắm đc cái cờ vào mỏ chúng nó

Dốt như con lợn. FLC giá vốn 2k bán 28k ngay đỉnh. Nếu mà đăng ký xong mới bán thì đếch đi tù đâu thằng dốt nát
Him Lam bán vùng 10x m thấy Him Lam mẻ cái móng tay nào chưa. Truy với chả sát. M xem phim ít thôi

3 Likes

Bác nói sai rồi, nó chim lợn lãnh lương 5 triệu tháng đóng học phí nha :slightly_smiling_face:

1 Likes

Tôi cũng đang ôm DIG, NHA. Vùi dập, tung hê trong mấy cái pic này cũng đâu làm thị giá khá khẩm đc. nghe vùi mãi cũng chán, mà tung hê lắm cũng có thay đổi đc j đâu.tốt nhất để nó thuận theo tự nhiên đi mấy chiên gianhất là để cho nó thuận theo tự nhiên.

Được bác, phía dưới là các biểu tượng trong đó có biểu tượng cờ đó

T mà là Thiên Tân muốn thoái vốn thật thì bán ngay vùng 10x 9x chả dại gì bán vùng giá này. Muốn bán phải ra tin thật tốt, cho NĐT fomo lên rồi mới xả.
Thiên Tân bán 3 triệu cổ phiếu mà chim lợn chúng m thêu dệt đủ trò dìm hàng úp bô, tạo tâm lý hoảng loạn cho NĐT. Chúng m thất đức lắm!

2 Likes

Thôi bác, chắc đồng chí @QuyBN_A7 làm vài chai ?

1 Likes

Bọn tao thích đội bô Dig đấy. Đc chưa ? Muốn gì nữa ko ku? Loại đầu bò như mày thì bô nào vừa đc nên xéo đi. Ae Dig ko lịch sự với mày nữa đâu.

Chủ tịch có nói khi nào mua không e?

Có cầm DIG k, úp đi ae room này nhận hết

Thôi bác @QuyBN_A7 đi xoay tiền mai xúc đi, ở đây tôi canh cửa cho

1 Likes

À không, tôi nghĩ ra rồi, chắc ông đó xài thêm 1 nick Clone để chim lợn, xong comment nhầm bằng nick Clone =)))))))))))))
Vừa học thuyết âm mưu của thằng chim lợn bên trên, áp dụng luôn.

1 Likes

Sẽ thu xếp mua vào lại sớm nhất có thể

2 Likes

Tổng lg cp vẫn vậy. Họ có bán thì ae mới có giá này mà múc chứ cái thời 9-10x vẫn múc nhiệt tình đó thôi. Thiên thời sáng, tài sản tốt, cổ đông tích cực , đoàn kết thì gamestop 2 là muỗi với Dig