DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mai lấp Gap là cơ hội gia tăng giá ngon :))))

Cảm ơn bác, cờ ít, cờ nhiều tôi sẽ dùng hết với đám chim chết chóc này.

2 Likes

Anh bạn hăng hái nhiệt tình, mỗi tội cảm xúc hơi lấn át, gõ nhanh quá, tôi vẫn đồng hành với anh bạn cả hdc lẫn dig nhé sao phải xoắn, chơi mạnh đê

1 Likes

Thôi ae đừng loan mấy cái tin nhắn ba lăng nhăng này nữa, đầu tư bằng phân tích, bằng lý trí, sự lạc quan.
Cầm hàng và lạc quan vẫn giàu hơn hơn cầm tiền đi chim lợn đấy

Chả đúng thì sao. Lấy tiền đó mang mua Dig thì 1 năm sau miếng đất đó giá 10 tỏi ấy

2 Likes

Chuyên gia úp bô bị F chặn IP rồi bác ơi

1 Likes

Cái này tốt nhất a e không nên hỏi, và cũng không nên trả lời, kế hoạch của CT mua bán thế nào nếu có ảnh hưởng cũng chỉ là ngắn hạn.
Và có thể kế hoạch vậy nhưng chưa chắc đã mua vì PHT, nhà họ cũng sẽ phải chuẩn bị 1 lượng tiền mặt lớn để mua vào.

Múc tất tay, cuối năm x3 là ít …!!

3 Likes

Thiên Tân nó xả hết thì có sợ chia 2tk nữa không?

Hầu như những ông sợ hãi đều là những ông hoặc là đu đúng thứ 6 oánh T+ giờ cứ xoắn hết cả lên, ngoài ra CL muốn ăn hàng giá rẻ, chỉ có 2 thành phần đó là hay hỏi ngáo ngơ

1 Likes

Không có chuyện Thiên Tân xả hết cp đâu

3 Likes

Tôi đang ngồi ở Sacombank đây, chơi tới luôn, giá rẻ quá mà

10 Likes

Nhớ quản trị rủi ro nhé bác, đừng để ck ảnh hưởng đến cs gia đình. kaka.

2 Likes

Siêu cổ mà cứ áp dụng lệnh CLCL của trader chỉ có nát tài khoản. kk

Thồiiiii bác cất mịe nó tin nhắn đi…

1 Likes

Cảm ơn @MrPao nhé

1 Likes

Vấn đề chính là: TT đã ngừng bán chua? Nếu chưa thì tt bán tầm bao nhiêu? . Suốt ngày cải nhau với chim lợn làm gì cho nhức đầu😅

2 Likes

Không múc nhanh bds thì còn múc cổ nào

1 Likes

mình thấy từ đáy lên dig tăng ce/ chớm ce 3 phiên, phiên nay sàn thì cứ coi như áp lực chốt lời ngắn hạn thôi có gì đâu, chứ nếu tăng 1 mạch 5 cây ce thì 1 là phải giải trình 2 là áp lực chốt lời lớn kiểu gì cũng sàn 2-3 phiên. Ngoài thiên tân ra thiếu gì các kho short càm 1-2-3… tr cổ, ngồi mà đoán xem thằng nào bán thì tốt nhất dẹp đi đừng đầu tư nữa. Em nghĩ các bác đã tính dài hơi r quản trị rr cho tốt, kiểm soát xem dòng tiền hàng tháng của mình để cố gắng k p bán trúng đáy lấy tiền sống, còn lại kệ mẹ đi. Tìm hiểu nhiều quá lại hoang mang

3 Likes

Vay bank rồi thì đùng dùng margin tăng đòn bẫy nhé bác

3 Likes