DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mai lại phải đua lại thôi, kaka, thế là yên tâm rồi.

Có mỗi việc Thiên Tân cần tiền bán đi 3 triệu cổ phiếu để xoay sở làm ăn.
Mà bọn chim lợn thêu dệt đủ mọi chuyện trên đời này hù dọa NĐT. Gây hoang mang trong cộng đồng, xích mích nội bộ, hoài nghi BLĐ
Chúng mày thất đức lắm, hại người là giỏi thôi!

Anh em DIGer chúng ta phải đoàn kết vượt qua khó khăn. Sau cơn mưa trời lại sáng, cầu vòng chỉ xuất hiện sau những cơn mua. Nếu không trải qua những ngày mưa chúng ta sẽ không thấy được những ngày nắng

21 Likes

Những thằng dái bé thì cho nó rớt hàng là đúng, 48 còn chưa rơi cổ nào đây bạn mặc dù tbg còn 96

1 Likes

mịa mấy thằng broker hội nhóm hô hào ăn hôi, hô hào chốt, chắc lại hô hào CL chứ gì mà xoắn

thế có ai còn chửi TT nữa không hic, nghĩ mà cay cho TT

2 Likes

nay chú hốc dc giá sàn bõ công chim lợn nhé

1 Likes

Tổng đúng 3 triệu cổ như bác A7 nói (Ngày 17, 19, 20/5) bác ạ.

1 Likes

Bọn đấy mỗi khi sàn lại bay rợp trời ý mà, lúc tăng cho mấy phiên thì bọn nó lại mất phương hướng bay vào cớt mà chết thôi

Xin bác ạ, thế em thành thánh mẹ nó mất. Đọc tin hnay TT ko xả vui muốn khóc

Lập ra để tham gia đấu thầu thôi bác chứ chưa trúng đâu ạ

Cách bán bất chấp là biết nhỏ lẻ T+ ăn được vài đồng rồi chạy tóe khói, thằng đó gây thù chuốc oán với anh em ta, quá đáng. Một phần cũng media nó viêt bài cứ như TT xả bất chấp làm anh em hoang mang thực tình DIGGER khổ trăm vạn đường kkk

2 Likes

Trúng hay không thì chưa biết nhưng ở Việt Nam mình có câu “tất cả nó đã có cơ cấu hết rồi”! Kkk

3 Likes

Đợi trúng thì nói làm gì bác, dự án lớn ko ai đi lập để đấu thầu xanh chín đâu

1 Likes

Nào thằng nào hôm nay chửi A7 không đáng tin bước ra đây

1 Likes

Phó Thủ tướng: Phấn đấu quý IV, khởi công đồng loạt 12 dự án cao tốc Bắc - Nam giai đoạn 2 | VTC Now

XÁC ĐỊNH MUA RỒI TẮT APP RA NGOÀI LÀM VIỆC BÌNH THƯỜNG ĐI ĐỪNG NHÌN BẢNG ĐIỆN NỮA - CUỐI NĂM ĐẦU TƯ CÔNG RỒI CÁC DỰ ÁN XONG , BÁO CÁO LỢI NHUẬN> MỞ TK RA LẠI ỐI DỜI ƠI

Kệ chúng nó thôi bác, em quen với tình trạng khi siêu cổ sàn rồi, mình cứ chửi nó nó làng lấn tới làm loãng pic. Thấy nó mình bỏ qua hoặc cắm cờ thôi bác

văn bản ra đúng ngày quốc hội họp bác ạ kk

Ủng hộ bé Ngọc

1 Likes

móa đợi trung thì lại khen ngon rồi lại đu trên đỉnh rồi lại chửi vòng 2 kkk

1 Likes

giờ mù điếc thôi bác ạ kk

2 Likes