DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

DIG năm nay lên 20k ha mấy năm tới bơm hết gói này gói kia, đậu xanh đất nhà nó ai đếm nổi bn tiền.

2 Likes

bác Tuấn CT chắc gom đất cho cả chu kì sau rồi cũng nên bác ạ

Ng ta tầm nhìn 15 năm các con giời nhìn theo phiên cứ đòi mút ngay và luôn cơ kkk

Thế mà thằng cờ hó nào bảo BLĐ DIG có vấn đề, chúng mày có vấn đề thì đúng hơn, cái bọn đầu tư nửa mùa.

1 Likes

Cổ đông này vui tính, mua bán cũng nhiều nhưng cảm xúc theo phiên, vững lên người anh em, TT ko bán nữa rồi

Ko rõ thế nào chứ nó cứ dạp dìu đôi ba tháng lại mấy đứa nóng đít đảo ngũ liền hà -.-

2 Likes

Thế mới thấy DIG hot như nào,Không những CL lại còn cả media lều báo các kiểu chim để múc được hàng sale của ae,ai có hàng cứ DIG hold Cho chắc vào nhé

Giá đáy 5x sẽ không còn lâu nữa đâu.

ông khóc suốt từ hôm qua đến nay rồi còn gì. nghe muốn có vả thôi bực mình.

Giá này ko mua rồi lại đợi nó 120 rồi đu

Nhỏ lẻ sau đợt giảm vừa rồi tâm lý đã bị tổn thương nghiêm trọng, nên giờ chỉ cần dọa tí là vác hàng ra táng. Đấy lại là cơ hội cho các tay to gom hàng. Việc kê lệnh đạp, rồi rút lệnh, rồi đè lại, nhỏ lẻ ko có kinh nghiệm đâu thấy được. Nên cứ thấy giảm là táng. Lại thêm bị chim lợn thả độc nên loạn chưởng. Thiết nghĩ những bạn nào không đủ vững, nên tự tìm hiểu kỹ, để xác định định hướng đầu tư, rồi đóng app, thoát khỏi các diễn đàn, mạng xh, để đỡ bị nhiễu thông tin. Còn không, nên chọn 1 hướng đầu tư khác an toàn hơn.

2 Likes

Tôi nghĩ TT hôm nay không bán càng thể hiện họ cần tiền thật và bán cái lúc đáy của đáy để ko upbo cổ đông, họ có trách nhiệm với cổ đông chứ không phải bán bất chấp. Giờ cổ phiếu do thị trường, tâm lý của các ông các bà thôi đừng lôi mấy ông cổ đông lớn vào nữa

1 Likes

Cái này là khớp ròng 20K, cũng có thể là có tổ chức bán ra và có tổ chức mua vào?
VD: 1 ông tổ chức bán 1 Triệu; 1 ông tổ chức mua 800K thì khớp ròng = 20K.

Chim lợn đa sô là bọn ctck, một số ít sáng nhổ chiều liếm. Một số chim lợn có trình độ nhưng khác quan điểm như upbo - con số này rất ít. Chửi nhau với chim lợn chẳng có ích gì. Nên tốt nhất là kệ chúng nó

4 Likes

Nhiều người đi làm công gần mấy chục năm chịu đựng đc , chứ đầu tư vài năm để đổi đời thì k chịu đc , nghĩ thấy nó hài thật

1 Likes

Ước gì mai có giá sàn để mua

Tôi thì không cãi nhau với CL chỉ cắm cờ

Ae ai kì vọng thì nắm giữ dig , ai lướt lát T+ bị chỉnh thì xác định trước ko lại tự biến mình thành những con cờ nhon chạy lăng xăng kêu la mệt lắm

công tuyền sóng thần bán sàn

tội đồ 2h chiều là đây