DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

con lợn @Sieu_Du_Bao sáng mắt ra chưa, ko có tổ chức nào cả, chỉ Thiên Tân giao dịch thôi

1 Likes

Đ.it m3 m thằng ngu

Mình khổng hiểu bạn ngu thật hay giả ngu vậ

2 Likes

mày há mồm ra bố ị cho mà ăn. Ăn xog thì câm mõm lại. Con ch.ó

Ngu thế, là những ngày hôm ấy, nó bán ròng 1,8 triệu cổ, thì là của tất Thiên Tân bán ra, ko có tổ chức lớn nào mua những phiên gần đây, hôm nay cũng thế

Mở mắt to ra mà xem dí máy con chim lợn

3 Likes

Số liệu là bán ròng, nhưng để ý trước himlam h ngoài thiên tân còn tổ chức nào nữa bác @Sieu_Du_Bao chỉ em sáng mắt ra coi cái

1 Likes

Tró ị lên bàn thờ nhà mày đấy @Sieu_Du_Bao

Mày câm và cút mẹ mày đi , thằng nào trưa ngày bảo tt bán mày đưa ra đi kon

Inbox, tao cho mày 5 phiên gần nhất

mày há mồm ra bố ị cho mà ăn. Ăn xog thì câm mõm lại. Con ch.ó

Anh em bỏ qua chim lợn, ai mua ai bán thì tùy.
Tiền rẻ để phục hồi kinh tế. Ôm tiền còn cái nịt.
Thánh A7, tiên đoán như thần

6 Likes

Mà nói thẳng cụ mày đeo bao giờ quan tâm thằng nào mua bán, nó bán hay mua thì cũng đéo mất đi mét đất nào :worried:

Ae đôi co nhiều làm gì. Có tt mới về dự doanh nghiệp thì chia sẻ lên còn lại ko bàn nhiều, cãi chửi nhau. Đi làm cả ngày lên diễn đàn cập nhật tý mà toàn thấy chửi nhau như mổ trâu mổ bò. Mình đầu tư nếu đã có niềm tin thì kệ hết CL đi, ko phân trần, giải thích lgi cho nhọc người.

2 Likes

Tao ị lên bàn thờ nhà mày.!!! Tổ cụ nhà mày nhá.

Finn nó có cả số KL mua và KL bán, KL ròng. Hnay tổ chức ko bán ông cố suy diên mà làm j.

hôm nay có mấy ô chim bé bị mấy con chim lợn rung cho rụng hàng :))

1 Likes

Kệ mẹ nó, thằng nào bán lại coa thằng khác mua ấy mà, bán chán lại đu

2 Likes

Bố mày tin tờ A4 nội dung điếu văn đọc tiễn thằng bố mày và cả nhà mày :unamused:

2 Likes

Thầy mày đây đánh coin x vài lần, cũng chia vài lần tk còn chưa thấy cóng. Con không dọa được thầy đâu, xanh xanh đỏ đỏ của chứng khoán chỉ là con muỗi, làm cho cuộc sống thêm thú zị thôi con ạ. Anw, cách luyện chim to cho các anh em chim bé là nên đánh ít coin.

2 Likes