DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ông rêu rao TT bán 8tr rồi cơ mà.

Mày bị thần kinh ah? Mày k thèm Dig thì cứ là liếm ở đây mục đích gì

Ngu dốt + siêng năng là đây

Các ace quên mất mục đích pic này là gắn cờ và ko tương tác chim lợn rồi à? Mỗi người chung tay 1 cờ đi. Loãng pic như pic DIG cũ rồi đó.

2 Likes

Anh em ghim cờ thôi các bác

2 Likes

Hết cờ rồi người đẹp

1 Likes

Dữ liệu Hose chỉ có tự doanh, làm gì có số tổ chức, lại còn già mồm

1 Likes

Mong là ae trong pic không bị cảm xúc chi phối, ít nhất đến thời điểm này minh chứng rõ ràng TT ko bán nữa. A7 đã quá uy tín với anh em rồi còn gì? Cám ơn Ad đã diệt CL, để tôi chung tay gắn cờ CL.

2 Likes

Htrc các ae tay to đã xác nhận từ người nhà chủ tịch là thiên tân k bán nữa. Bọn ctck , tay to lấy tin ra dọa nhỏ lẻ thôi. Đạp sàn để nó gom thôi. Ae chim bé thì chạy cho nhanh để nó gom rồi quay lại đua cho khỏe

1 Likes

Hnay có tin DIG lập ban quản lý dự án cao tốc k thấy a e bình luận nhỉ. Loại chim lợn kia cứ cắm cờ là xog.

Haha các ô cứ quote nó vào xong nói đi nói lại, hết ô này đến ô kia, xong quay ra tự ức chế, tôi tuyên bố tôi cắm cờ những ô quote chim lợn, éo thèm cắm chim nữa kaka

1 Likes

Cưởi xích thố thì chỉ có uống beer và ngắm hoa hồng nha anh em DIGGER

2 Likes

Cứ như bác này là ok. Chứ các bác khác đi cãi nhau vs cl làm gì, cp giảm chán nó lại tăng. Quay đi quay lại nửa năm từ đỉnh cũ rồi đấy, cẩn thận nó lại phi như năm ngoái. Những lúc này tranh thủ nó giảm mua vào, chứ khi nó đắt lại k mua đc nhiều.

1 Likes

Càng giũ mạnh càng sóng thần. Mọi con sóng hình thành đều do đứt gãy địa tầng. Giờ sóng cổ đất do đứt gãy nguồn cung

DIG đúng là con hàng thị phi

1 Likes

Khớp ròng tổ chức âm, thằng chim lợn lại tưởng tượng ra có tổ chức quay tay. Đậu xanh nhà nó :))

2 Likes

Xin anh em đấy, gắn cờ là xong, đi giải thích mắc mệt bọn nó đã chim thì làm gì chúng nó chịu thua. Cãi cùn rồi lại tìm cái khác ko bh hết thứ để chim đâu kkk

Ns như nó thì hôm 17, chắc Thiên tân bán 8tr có thằng cân lại 6tr đó kkk

Nó có biết đọc đâu bác. Nó chỉ mỗi việc cất tiếng kêu của con chim lợn mong cổ giảm để xúc chứ tốt đẹp ch.ó gì lũ ấy.