DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cho chim lợn ăn bơ đi các bác, các bác reply làm gì mất công, thêm bực :); chửi câu xong kệ cụ chúng nó

Đừng tiếp chuyện và đừng rep. Kinh nghiệm đấy! Thề!

2 Likes

M còn ngu lắm. Masterise của a Quang, a Hùng Anh, The Global city năm trên đường DXH có 6m mà đã giá gần 400tr/m2. Thử hỏi Long Tân của DiG giá bao nhiu

4 Likes

Đời những thằng chim lợn đ có hậu đâu.

1 Likes

thoj em jm me mo’m em dj tkang duc. rua la^'y anh? mang gia gaj ,bo may bjet lau roj tkang ngu ah

1 Likes

Nó thiếu tiền nên Cổ đông tụi a hùn tiền vào để cty làm dự án. Đỡ hơn vay bank ls cao. E ý kiến gì nữa ko

Dù vni có sập thì tôi vẫn muốn được thưởng thức cuộc sống muôn màu bên ngoài.Tương lai DIG giàu là cổ đông giàu. Nghĩ làm gì nhiều. Đầu tư là việc vô cùng nhàm chán. Chỉ thấy các anh em còn non nớt mà gặp chim lợn gáy liên tục nên A7 mới phải đăng đàn. Giá của DIG không đoán được đỉnh đâu. Mọi thứ tốt đẹp hội tụ với DIG ít nhất 5 năm nữa. Đầu tư nhìn thế trận mà định thiên hạ.

5 Likes

A chưa bao giờ hô. Nhưng thấy tư duy đầu tư của a A7 rất tốt. Nếu vào giá cao có thể sửa. Còn ai vào giá tốt thì nằm gác tay mơ mộng. Chứ đời đi chym lợn chắc gì đã tốt, có khi upbo F0 giá 110k, 120k để hòng upbo tiếp

:slight_smile: tư cách ko bằng con c.hó

8 Likes

Không có gì hay mà em gái cứ vào đây hoài G9

Ai sợ cứ bán, đầu tư mà ko có niềm tin thì chỉ có mất tiền…:wink: TQ nó to như thế kinh tế nó xuất khẩu mạnh như thế còn ko dám bóp cổ bđs nữa huống gì Việt Nam, Sx chả có cc gì, bóp bđs thì ăn cc, nói thế cho vuông.

1 Likes

Nó la liếm á bác. Mình tàu ngầm nên nay thấy ngứa mắt phải ra tay kkkkk

loại này nhiều lắm bác, mỗi lần giảm là lại lao ra cắn, tăng vài phiên lại mất hút, xong giảm tí lại một lứa mới ra đời, sinh sản nhanh hơn cả lợn :slight_smile:

2 Likes

Cảm ơn bạn đã giữ thể diện cho con C HÓ nhà tôi! KKK

2 Likes

Nếu ai chưa từng cầm 1 mã CP 3 năm trở lên thì rất khó thấm nhuần được lãi kép và sự tăng trưởng đáng kinh ngạc của tài sản. Tất cả các bạn mới mua DIG từ đỉnh đi chẳng nữa mới cầm cổ được vài tháng nên cũng chưa hiểu được, còn các bạn kẹp hàng có chăng lỗ ảo 20 30% có gì đâu mà phải lăn tăn. CP chững lại, DN vẫn đang hùng hục bán dự án, lợi nhuận lại tăng trưởng cp lại x2 x3, tiềm năng lại tiếp tục mở ra. DIG là số ít công ty còn sót lại quỹ đất khủng và sạch của toàn vni. Dư địa của DIG là kinh khủng, tự tin nói rằng DIG là số 1 vni. View rộng ra một cổ phiếu đặc biệt L14 chẳng hạn, sẽ thấy ai mua cầm 1 năm trở lên đều tăng tài sản của mình lên tương đối. không dưới 30% ở bất cứ giá nào.

3 Likes

asasas

Đến hộ mình con VNM nên đầu tư bao năm :)) xem ai đặt niềm tin vào Vnm giờ chết hết chưa ?

Mình cứ giá tốt rồi múc. Đến lúc bao cao thì hưởng quả ngọt. Vì trồng cây là do mình chọn giống

Mình hay chơi trên fireant. Nau đầu tư cùng eca,mong mn ủng hộ

1 Likes