DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tôi chỉ nói DIG và L14. Bạn lại đem VNM ra là sao? Bạn trả lời được tại sao CP tăng giá thì bạn sẽ hiểu tại sao VNM giảm thôi. Còn tôi chỉ nói đến DIG - CP vua.

5 Likes

Anh có lời nào nặng với em chưa mà em nói vậy

Mấy ông đem VNM ra so sánh thì phải so sánh từ cái thời giá nó 10k lúc đó ai cũng chê ah , chứ đem đi so cái thời này thì đúng k biết gì

1 Likes

image
AE Cãi nhau làm ghì , DJ mà duy trì tăng hơn 600 điểm đến đóng cửa thì mai TTCK việt nam lại đua lệnh tăng xanh mướt …dù nhiều nhà đầu tư nói DJ không liên quan nhưng theo mình khẳng định DJ tăng giảm điểm mạnh chắc chắn có ảnh hưởng đến TTCKVN ít nhất là trong ngắn hạn …

1 Likes

Đợt trước DIG từ 3x lên 120 bao lần sụt thằng nào chim lợn mỗi lần giảm là lao ra cắn như cha chết mẹ chết. Đợt này cổ giảm nên chúng được đà làm tới, ai yếu vía để bọn nó dụ thì sau tự trách bản thân thôi. Đầu tư không nghe ai hết, hãy tìm hiểu kỹ doanh nghiệp, định lượng giá trị, mua và kiên định với những gì mình lựa chọn.
Từ giờ tới khi dig vào top 3 bds VN còn nhiều trận đánh nữa, ae ngủ ngon, luyện tập thể dục thể thao lành mạnh, chờ trận đánh vượt đỉnh lịch sử nhé.

6 Likes

Điểm qua các CP BĐS đã nắm và ăn bằng lần SDI , VEF, HDC , L18 , NTL , mình nhớ lúc trước những con này có giá trên 10 khi nó đạt tầm trên 30k thì vô số anh em chim lợn qúa trời , nhưng rồi cuối cùng sau thi kết qủa Ae thấy rồi đó ,hiện tại trong các con mình nắm đến bây giờ chỉ có CII là làm mình khó chịu nhất , nhưng mình tin tương lai nó sẻ lên lại mình chia sẻ những cp BĐS mình ôm trong vài năm qua

Các bác cứ chửi chúng nó làm gì mất thời gian. Lũ này là lũ sẽ vào trại tâm thần như trong các câu chuyện của A7 đây

Mới gia 5x mà tụi công ty ck vào chim chóc cỡ này rồi
Lên 200,300k chắc chung nó lùa cả dòng tộc chúng nó vào quá kkkkkk

1 Likes

Giá này có mình đến giờ chỉ gia tăng sản xuất nha

2 Likes

Chuyện ngày hôm qua như nước chảy về đông…kk

1 Likes

Tự doanh của nó mà

1 Likes

Mà chiều nói bác âm 20% đúng không

Lúc 90-100 tôi all in và sau này tiếp tục mới âm 20 đó bác. Vậy nha bác Quý, tự tin và giữ vững nha

1 Likes

Thế còn bây giờ thì thế nào bạn?

Âm 20%, nhưng cuối năm + 150

1 Likes

Thị trường bị đạp có phải mỗi DIG sàn đâu? Mọi người tự cân nhắc, đánh giá, không hô hào cũng chả dìm hàng.

1 Likes

Liệu đây có đúng là thông tin bắt đầu cơn sóng thần giống 2009 như thầy bảo ko các bác :), bác nào trải qua giai đoạn đó có kinh nghiệm gì phân tích gọn, chia sẻ giúp anh em thì tốt ạ; đợt này bắt đầu từ 20/5 rồi nhé, 2009 thì bắt đầu từ tháng 2 và sóng bắt đầu từ tháng 3, 4 gì đó

1 Likes

Ngao Ngán Bọn Chim Lợn

1 Likes

Đầu tư thì tự mình thôi, tôi cũng cầm DIG, chả có 7, 8 gì ở đây, tư tưởng là đéo tin thằng nào. Mình còn không tin mình lại đi tin người khác là hỏng cả phương pháp đầu tư.

1 Likes

Lêu lêu bọn chim lợn. Tụi mình không bán hàng ra đâu lêu lêu

Anh chị em giúp em gắn cờ chim lợn là được không cần rep lại chúng đâu!

6 Likes