DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chim lợn chúng nó phá nát pic của upbo bây giờ chúng nó qua phá pic của anh chị em mình, cộng đồng DIG của chúng ta từ lâu đã quen với sóng gió. Chúng ta cố gắng vượt qua nạn chim lợn này nhé! Em yêu cả nhà chụt chụt :kissing_heart::kissing_heart:

7 Likes

Muốn PIC sạch thì khỏi tương tác CL làm gì, em tập hợp nhóm ae, chuyên gắn cờ là xong. PIC chia sẻ thông tin về doanh nghiệp thôi., thực tế, khách quan. Vậy ổn hơn.

2 Likes

Cứ hôm nào giảm là bọn chim ■■■ mới dám ra khỏi hang sủa…tếu thặc

Chào các bác Diger. Em là member mới. Cho em 1 chân trong này hóng thông tin về DIG nha :heart_eyes:

2 Likes

Trước giờ vẫn thế anh ơi. Từ khi Pic đội upbo bị chim lợn tấn công đến mất luôn pic thì chúng lại kéo sang đây phá cộng đồng DIGer. Muốn share thông tin thị trường, DN cũng trôi hết tin

6 Likes

thì bọn nó tính short cổ phiếu, xong mua lại được giá rẻ, quay lại tung hô. Kiếm được mấy đồng mà tổn phước thế, thì có kiếm được tí tiền rơi vãi, thì cũng mất chỗ nọ, hổng chỗ kia. Làm mà không theo nhân quả thì chỉ có đi ăn mày.

1 Likes

Kệ chim lợn đi ace ơi, cứ đốp chát với chúng nó rác hết topic

1 Likes

Thiên Tân không bán nữa con à. Hôm nay vol 10tr cổ mà cuối ngày thống kê tổ chức bán có 20k cổ. Ngay cái nick mới lập mà tên nick đã thấy mày là con chim lợn dốt

3 Likes

Nhỏ lẻ ms bán mà đã như phá mả roi. Tổ chức mà bán chắc rụng cmn chim

Éo mịa. Bác rảnh vl, cứ thích lo cho túi tiền người khác. Dig t view dài hạn thì trần hay sàn thời điểm này cũng éo quan tâm á.

Nạn chim lợn đông như nạn châu chấu

4 Likes

Tml về bên avhs sinh hoạt, ko t bảo thằng thài nó bế mài về đếy

Upbo làm sao mà bị block vậy các bác? Lâu k thấy upbo sang chim

Mình năn nỉ anh em, TUYỆT ĐỐI KHÔNG tương tác với chim lợn nữa, càng chửi càng trúng kế chúng nó và “nát” cái pic này

Các anh em đã từng nhủ lòng phải biết “câm-điếc-mù” với bảng điện khi giá có lên-xuống cũng ko bận tâm đến giá DIG vì chúng ta đã có cái tư duy đầu tư dài hạn như A7 vậy thì cớ gì phải phiền lòng hay bận tâm đến những lời khiêu khích của chim lợn, hãy CẮM CỜ VÀ IGNORE chim lợn mãi mãi để thể hiện sự đoàn kết và văn minh của cộng đồng DIG-ers

Tôi thấy nản với mấy anh em cứ tương tác với chúng nó, bọn đó nếu có nhân cách tử tế thì đã ko làm chim lợn nên đừng phí sức đi giải thích nữa, riết rồi tôi cũng chẳng muốn vô pic này nữa, tôi nghĩ chắc cũng có nhiều anh em khác cũng thế… Hi vọng chúng ta cùng đồng lòng vì 1 cộng đồng đầu tư văn minh và đoàn kết…

Thân ái!

11 Likes

Frt hồi DC thoái còn nát hơn bây giờ, mà hồi đoa DC bán cắt lỗ, từ 80k xuống 11k, khủng khiếp. Nào doạ bán lẻ covid chết đầu nc bla bla…giống như doạ mình bds sập, Và ai vượt qua thì giờ hái trái ngọt

3 Likes

Ông nào bán cứ bán, dn còn đó đang tôt lên tưng ngày. Thị trường thì ủng hộ, hàng ra bn cũng hết. Giá trị tài sản rõ rành rành

1 Likes

Ok đợi hết tháng 5. Thằng DJ hqua phi 600 điểm. Kết tháng mấy con giời sẽ bắt đầu giải ngân cho cuối năm. Ae chờ bctc quý ii và diễn biến mới từ vĩ mô thôi.

Lần đầu vẽ bậy ảnh gái lên chart,lần sau chắc tại bị admin ghét =)) @Upbo cũng được gọi là nhân vật có ảnh hưởng ở cái 4r này.Chỉ là thiên đánh tradding hơn là đầu tư dài hạn nên khác hệ tư tưởng.

80 xuống 11 là gần 70 giá, anh em ở đây 125 về 50 cũng hơn 70 giá chứ cũng không kém gì, vậy nên vùng này chỉ ôm và chờ thôi

2 Likes

Giảm nó ngon đó là cơ hội tốt.Những ông ko có gan là những ông nghèo.

1 Likes