DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Việc giá nhà ở và đặc biệt đất vùng ven sẽ tăng mạnh là điều không thể chối cãi, gói hỗ trợ lãi suất 2% , giải ngân đầu tư công…

Hold tới 500k/cp xem xét tiếp bác ah :sunglasses:

1 Likes

29 Likes

Văn hóa tranh luận ở Diễn đàn phức tạp thật. Nhưng Thế giới cũng vậy, điển hình như Twitter?

Mình hỏi các bác tý, mỗi người 01 quan điểm khi lướt sóng, hoặc đầu cơ, hay đầu tư… và tất nhiên có lẽ không ai bỏ tiền mua 3 Ký tự một cách ngẫu nhiên cả, sẽ dựa vào ít nhất một nguyên do nào đó: Thông tin thị trường, Broker, tự phân tích, theo đuôi, hỏi bạn bè…

Cá nhân mình không có thành kiến với ai cả, nhưng mình mua DIG… và với cá nhân số tiền mua cho DIG là không nhỏ. Nhưng thực sự mình dị ứng với NickName @DIGcophieurac … DIG có thể thành công, có thể thất bại, có thể lên 500K như chủ thớt, có thể 1-2K hoặc có thể bị bay khỏi sàn, điều đó là hoàn toàn có thể xảy ra với thương trường, đồng LUNA từ 110$/coin còn xuống 0,000000999967 $ có trong hơn 10 ngày, từ hơn 30 tỷ $ về 0 đồng.

Với DIG thì khác, rất khác… Vì đây là Cty giá trị thực, làm thực. Còn DN nợ đọng hay kinh doanh thành bại lại là câu chuyện thương trường, nhưng chắc chắn DIG không phải là RÁC, và Cty họ càng không phải RÁC, chỉ có tên trên diễn đàn của @DIGcophieurac mới có chữ “RÁC”.

Nhiều người mua CP DIG không hề liên quan đến Đại ca A7, nên thiết nghĩ các bác đối nghịch không xúc phạm CP này, không muốn thì mua CP khác, và vào forum khác… Nếu có ý kiến đối nghịch mà muốn giúp Anh E có cái nhìn tốt và đa chiều hơn thì phân tích cho Anh Em nghe. Đừng vì cái gì đó thâm thù quá khứ mà lên Diễn đàn đả kích như vậy.

22 Likes

Đừng định giá bậy.Nó có thể khi có căn cứ chính xác.Nó sẽ ngon,nó sẽ vĩ đại.Đợi đến lúc đó thôi,còn giá bao nhiêu ko quan trọng.

Xin gửi các bác “Chim nợn” vài dòng bài thơ “Sao lại thế em ơi” của một sói già chứng khoán với lời nhắn: Gieo nhân nào gặt quả nấy, hãy bỏ đi mà làm người: Sao không dùng trí tuệ Để chiếm đất công thành Để kẻ thù khiếp sợ Dẫu có chút gian lao Dẫu sảy ta thất thế Dẫu đầu rơi máu chảy Thì sau lưng em vẫn Còn cả vạn người thương Em…còn…vạn…người…thương … Máu đỏ quên tính người Nhân loại như con cờ Gieo nhân sẽ gặt quả Em học chưa em ơi… … Em ơi em nhà quê, Mà sao không chân chất Đồng đội em giết dần Đời em sẽ còn ai? … Sao không học cách đứng Thẳng lưng để làm người? Về học lại… Em ơi!

Tôi múc DIG trước A7. Lúc đấy còn rén, nhưng A7 hô thì tôi xác định allin tất tay. Kkk

3 Likes

Ông thọ giá vốn bao nhiêu rồi thế ?

Bạn nói rất văn minh, bản thân cái tên nick trên mạng đã nói lên tâm tầm và tư duy của một con người thật.

2 Likes

Tbg 49,9 nha. Chưa rớt cổ nào! Sang tháng múc tiếp.

Đại ca A7 vì anh em cũng đã chia sẻ nhiều rồi Bác nhỉ. :wink:

1 Likes

Tuyệt vời quá cụ.Em mới vào nên vướng ít giá cao,giờ mới về 61. Ôm và gom.Quyết chơi tới bến.

2 Likes

Xem bảng này ở đâu vậy bác

Làm kinh doanh rồi nghe A7 vừa đã,vừa thấm.

Yên tâm ông già tôi cũng máu lắm. Giá thấp ổng cắm nhà oánh luôn! Khả năng trả lãi vài năm ok!

2 Likes

Kinh hoàng thực sự với hệ thống giao thông, thoát nước ở các thành phố lớn. Em ở ngoại ô Hà Nội thì ngon ơ.

1 Likes

Hôm nay DIG nhúng về 49 53 lần cuối. Là tương lai không còn có giá này nữa

5 Likes

Tôi đã câu trên sàn 0.1 DIG giá 51.1. Haha cứ đè, cứ bán đi . Ngon quá.

1 Likes

Đất cát gì cắm đợt này vào càng nhiều càng ngon.

Thầy nhận định vĩ mô và tương lai chưa trật lần nào. Được nghe Thầy giảng thấy hay vô cùng. Haha em cảm ơn Thầy.

1 Likes