DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mua đáy bán đỉnh được thì lại là thánh rồi.Giá nào cũng mua bất chấp thì tâm thế đó mới vững vàng và đi xa được.Kẻ ko cố để dành mấy line thì mới ăn cả quãng.

1 Likes

FA hầu như không có tác dụng cho đầu cơ, vì đầu cơ chủ yếu phụ thuộc vào yếu tố tâm lý. thị trường đã qua giai đoạn đầu cơ cao, giờ chỉ có dân đầu tư dám xuống tiền thôi.

Giá nào cũng mua bất chấp thì em lạy bác , khác gì mấy đội hô all in lúc 9x 10x , bác thử đu 125 xem giờ sắp chia 3 tài khoản tới nơi rồi , CP tốt đến mấy thì điểm mua vào hợp lý mới là quan trọng nhất .

Khi 120 Thầy vẫn bảo mua đó thôi.Tâm thế thôi.Nếu nhìn thấy nó lên được 500 thì 120 có là gì.Tùy vào cách nhìn của mỗi người.

1 Likes

Mỗi người một quan điểm đầu tư nhì!
Tôi thì thấy tuỳ, có giá nào cũng được, miễn là nó dưới định giá của tôi nhiều lần thì tôi múc.

Nói vậy ai chả nói được , em thì em hô 1 tỷ /CP cho nó máu , DIG tương lai mua luôn cả VHM NVL thành tập đoàn BDS lớn nhất VN , rồi mua luôn cả VCB thành tập đoàn tài chính lớn nhất Đông Nam Á , sau đấy tương lai xa hơn nữa là thâu tóm Tesla rồi thành tập đoàn lớn nhất thế giới , anh em mình thành tỷ phú USD hết , hô vậy hợp lý hơn nữa .

Đầu cơ,TA,lại được mua giới dắt mũi quay phí.Vẫn ăn ngắn,đánh ngắn,vẫn chửi.Đó là chuyện bình thường.

Haha, bác vui và mơ mộng quá

Tầm em nhìn thấy nó phải 1 tỷ / CP mà , tầm đấy em mới bán :joy: :joy: , đều may hôm trước hạ hết margin kịp :sweat_smile:

1 Likes

Nếu có căn cứ,có cơ sở thì người nghe sẵn sàng tin và làm theo ngay.Người nghe có mấy loại :một là tìm hiểu thực sự,hai là chỉ nghe,3 là loại nghe nhưng tìm hiểu nửa vời,4 là ko nghe.Nên vẫn có số đông chửi thầy là vậy.Vậy nên giàu đâu phải cho số đông.

Thành Phố Hồ Chí Minh đang quá tải hạ tầng vô cùng nghiêm trọng, trong 20 năm nữa khó có thể nào giải quyết được tình trạng này. Di chuyển 7km mất 30 40 phút trong nội thành HCM. Thật kinh khủng!

Chính sách hiện tại là giãn dân cư ra phía ngoại thành hình thành các khu đô thị đầy đủ tiện ích, sau đó may ra mới chỉnh trang được hạ tầng nội thành. Không chỉ Tp.HCM mà Thủ Đô Hà Nội tròn vòng 3 năm nữa cũng như HCM hiện tại. Khi khối lượng xe ô tô lên quá nhiều. Bài toán của thập kỷ đấy anh em. Ai hiểu thì giàu

4 Likes

Bác hô thế lại thành ra ảo tưởng. 1tỷ/cp thì vốn hoá cty nó như nào bác biết ko? Dự báo cũng phải có lô ghích -.-

1 Likes

Thôi thì cũng ráng giữ DIG để làm cổ đông dài hạn với bác của quảng đời còn lại :slight_smile: :rofl: :rofl: :rofl:

Dụ đoán có lý trí,có đầu óc.Còn kẻ không hiểu thì bảo nó là tầm bậy cũng dễ hiểu.

1 Likes

trả lời nó chi, nó đi chim lợn thôi, ko cái này thì nó cũng lôi ra cái khác để mục đích chim lợn thôi mà, kệ bà nó đi

Bác ấy đùa thôi Trưởng lão, vui tí để tiếp tục đi với nhau lâu dài.

Đấy là niềm tin mù quáng.Không lý trí.Biết như thế nào thì tin,như thế nào là hết vị.Nắm đến cuối đời thì khác gì mạc cho số phận.

Sao bác lại hằng học thế, không đọc kỹ tôi viết để đùa cho vui à

Tôi hằn học gì đâu.Đàm đạo nói thế thôi . Cùng vì một cộng đồng thịnh vượng và đi xa.

1 Likes

Đừng định giá bậy.Nó có thể khi có căn cứ chính xác.Nó sẽ ngon,nó sẽ vĩ đại.Đợi đến lúc đó thôi,còn giá bao nhiêu ko quan trọng.