DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Sao chết đc chú, a lời mà, giờ chờ vô thôi

Thanh niên này liên tục gây rối cộng đồng. Dùng từ ngữ đả kích thô tục đả kích cá nhân trên diễn đàn đàn F247. Xứng đáng bị ban nick

12 Likes

dạo này không thấy thầy live bơm õy cho ae. AE có nhiều người đang lo lắng lắm thầy ạ

Tiểu yêu lại lên à. Lâu ko thấy viu kt dig à

Quản lý người ta phong cách khác. Ko cần chim nhiều. Loại rẻ rách quản gì

Cũng sắp cạn cung rồi ạ, dái lép dái bé chạy hết rồi! Còn lại là nđt chiến lượt lâu dài !

1 Likes

Nhiều tổ chức, cá nhân vào xâu xé thầy quá. Thầy không live tốt hơn cho Thầy. Thầy A7 vẫn chia sẻ thông tin trên diễn đàn. Các bác theo dõi nhé

8 Likes

Không mua DIG chả biết mua gì bây giờ, mấy ông chim lợn có ý gì hay không

1 Likes

Hố hố này thì ngu học này :rofl:

image

3 Likes

Lêu lêu bọn chim lợn. Tụi mình không bán hàng ra đâu lêu lêu

Anh chị em giúp em gắn cờ chim lợn là được không cần rep lại chúng đâu!

4 Likes

Hàng đỏ đâu ra lắm thế ko biết

hihi, với t bọn cty chứng khoán chỉ như mấy ông sim thẻ điện thoại, internet, quý ông nào dùng ông ấy, ko thích thì lướt chứ đội đấy nó biết đếch gì mà đầu tư

Riêng tụi VPS chào mời, là đuổi, phắn…bố cái tụi mất dịch. Kkkkkkk

2 Likes

Thành Phố Hồ Chí Minh đang quá tải hạ tầng vô cùng nghiêm trọng, trong 20 năm nữa khó có thể nào giải quyết được tình trạng này. Di chuyển 7km mất 30 40 phút trong nội thành HCM. Thật kinh khủng!

Chính sách hiện tại là giãn dân cư ra phía ngoại thành hình thành các khu đô thị đầy đủ tiện ích, sau đó may ra mới chỉnh trang được hạ tầng nội thành. Không chỉ Tp.HCM mà Thủ Đô Hà Nội tròn vòng 3 năm nữa cũng như HCM hiện tại. Khi khối lượng xe ô tô lên quá nhiều. Bài toán của thập kỷ đấy . Ai hiểu thì giàu!

2 Likes

Đang thừa thời gian bác ơi. Đầu tư nó chán. Chả biết làm j​:rofl::rofl::rofl:

Xin lỗi bạn thằng khôn là mình tự quản lí mình, ko cần đến mấy thằng mở group rồi vào nhờ nó quản lí hộ, đi lùa phí room thôi. Loại đó ko có nhân cách cắn bậy chửi càn, khinh

Khoản thời gian này dòng tiền rất yêu, nhưng DIG CEO nói riêng và các mã BĐS khác nói chung đều hút được dòng tiền đáng kể. Điều đó thể hiện được sức mạnh của cổ phiếu.

Ví như một thác nước chảy rí rách. Vùng nào trũng nhất gần dòng nước nhất thì đón được dòng tiền đầu tiên. DIG CEO đang là như thế! Đến khi mùa nước về, dòng nước cuồn cuộn chảy thì vùng trũng nhất và gần nước nhất sẽ luôn được lắp đầy. Những mã cổ phiếu yếu hơn, xa dòng nước hơn mới hấp dẫn được dòng nước về sau

5 Likes

ACE nào ngày xưa học giỏi văn làm bài KHÓC LỢN đê ( Hịch bài khóc cụ Tổng Cóc ), đầu giờ chiều đăng lên cho vui vẻ …tiễn lợn ra Pic KKKkkk

thôi kệ nó bác ơi, ae qua pic OTC trống đồng trận pháp hóng hớt cho đỡ buồn, trận căng thế

1 Likes