DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chửi hay lắm đó bác, tụi chim lợn cứ phải mạnh tay. :smiley:

1 Likes

Ae đầu tư mà dễ bị cảm xúc quá. Mấy thành phần chả có uy tín, tiếng nói gì comment vu vơ mà cũng làm mất tập trung, đi cãi lộn mất hình ảnh.
“Ch.ó cứ sủa và đoàn người cứ đi”.
Tin vào DN, vĩ mô mới sống sót được.
Thời tiền rẻ, in tiền còn sẽ tiếp tục không chỉ ở VN mà ở khắp nơi trên thế giới. 2 ông lớn US/CN cũng in ngập tiền để khôi phục KT. VN mình không in thì có mà ngu á!
Mấy anh chính sách sợ hãi bđs nóng học theo anh Tàu mới định bóp, thắt thì đã nhìn thấy anh Tàu chết giãy, cứu cũng rất khó nên sẽ nhanh chóng thay đổi để đẩy bđs phát triển kéo các ngành khác ăn theo.
'Vừa muốn tăng trưởng GDP, vừa muốn kiềm chế lạm phát, vừa muốn giá tài sản, nhà cửa đất đai ở mức thấp,…các anh muốn nhiều quá :rofl:

8 Likes

con rô cũng tiếc mà con diếc cũng muốn. Tham lam quá

1 Likes

Hôm nay tiền vào yếu quá, chim lợn bán sàn đi để gom thêm ít nào

1 Likes

máu quá kkk

@Suzy mod xem thành phần này chưa học chính tả nên band nick cho về học lại chính tả

1 Likes

Chào cả nhà, em mới mở tài khoản chứng khoán, sau một thời gian quan sát thì quyết định vào DIG giá 50.4 tuần trước. Nay biết đến F247 vào pic DIG này nên tự tin nay giải ngân nốt số tiền con lại ạ. Mong anh chị có thông tin về DIG thì chia sẻ, đầu tư thành công.!

6 Likes

Tớ vào trc bạn cả năm giá 7x. Giá 5x của bạn còn ngon hơn của Thầy A7 đó.

Bạn vui lòng đọc lại nội quy:
PHẢI giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt, gõ tiếng Việt có dấu, không viết nhịu tiếng Việt, hạn chế tối đa sử dụng tiếng nước ngoài. Không được sử dụng toàn chữ viết HOA trong tiêu đề và nội dung bài viết.

21 Likes

Dạ, vậy em gặp hên rùi, chứ hôm qua DIG sàn em cuống hết cả lên, may có anh chị chia sẻ trên đây nên bớt sợ hơn

1 Likes

Giá 48-52 thì thuộc loại đáy rồi. Giờ trừ khi thị trường đi viện thì chịu thôi, còn tầm này thì an toàn lắm!

Bank nổ được 1 cây lại xịt 2 cây.Dây dưa vào Bank như chơi với kẻ 2 mặt.
Lợi thế là vốn hóa lớn đủ cho dòng tiền tổ chức tay to nhứng đó cũng chính là điểm yếu của Bank,ko thể chạy nhanh,chạy mạnh.
Bank đã kéo mạnh 1 nhịp vào đầu năm 2021,giờ sẽ là thời kỳ phải nghỉ ngơi,tìm kiếm câu chuyện mới.
Cậu chuyện còn không khi một bụng cũng đã chương phình.Cổ nhiều hơn lá.

Ngoài ra giờ dòng BANK không phải là dòng hưởng lợi vĩ mô,phát triển mạnh kinh tế thông qua các gói kích cầu,đẩy mạnh đầu tư công.
Sự cuốn hút của BANK giờ đã hết.Nhường đường lại cho BĐS khi BĐS ngày càng có nhiều câu chuyện hấp dẫn.
Đón đầu vĩ mô,đi trước thời đại Làm anh hùng thời thế.

bạn phải chuẩn bị tâm lý cổ phiếu bất động sản có biên độ dao động lớn có thể tăng giảm vài chục %. và ko ăn nhanh được đâu .tốt nhất là không dùng margrin nhá.chúc bạn thành công

" Không viết nhịu tiếng việt " nghĩa là gì MOD ơi :crazy_face::crazy_face:

Anh em cố gắng giữ qua tháng 6, nới room bđs thì mọi chuyện sẽ ổn . Đtu đừng đòi hỏi ăn ngay mà cần có thời gian hái quả, kiên nhẫn là thành công

2 Likes

Cũng nhờ mod lọc hoặc chặn bớt mấy thành phần dùng từ ngữ vô văn hóa, chửi bới lung tung.
Cảm ơn mod!

Cám ơn bác, ngoài dig ra có nên mua thêm mã nào nữa ko ạ, em mới mua được mỗi dig. Sang tuần e có thêm ít tiền về nữa. Mong bác chỉ giùm. thanks
Mua tất dig có sợ ko bác, kiểu sợ để trứng một giỏ á.

2 Likes

DIG vùng 49-53. Ai chưa kịp lên tàu thì lên nhanh nhé. Chuyến bay không có vé khứ hồi đâu

6 Likes

Bạn nên tìm hiểu kĩ doanh nghiệp đã , ko nên mua mà mình bỏ tiền mua theo người khác . Chân thành góp ý

1 Likes