DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

giữ qua tháng 6/2025 nhé bác :dagger:

Mod quá xinh đẹp.
Em yêu chủ pic :tada:

3 Likes

Chào mừng bác đến với anh em DIGGER dài hạn

1 Likes

Có tìm hiểu rồi nên mới vào DIG đó, nhưng em mới chơi nên chưa có hiểu biết nhiều.
Cám ơn bác

1 Likes

“Chúng ta thấy được mối quan hệ giữa tăng trưởng và bất động sản rất chặt chẽ. Khi thị trường bất động sản tăng mạnh thì tăng trưởng cao. Khi tăng trưởng cao thì nhu cầu về bất động sản tăng”

Bác Vượng nói rồi: BĐS tăng trưởng kéo theo hơn 300 ngành nghề khác liên quan tăng trưởng theo. Tư duy khác hẳn với các đại biểu, chuyên gia kinh tế chỉ dùng lại mức 30 40 ngành nghề liên quan. Thật sự BĐS, đầu tư công hạ tầng là nguồn lực mạnh nhất giúp Việt Nam chúng ta phục hồi, kinh trưởng kinh tế lớn nhất!

3 Likes

Nói vậy thôi thị trường k có bank nó giữ nhịp thì cũng đi viện đó bạn. Mình k muốn bank xịt lúc này, nó mà xịt thì Bds có khỏe mấy cũng bị ảnh hưởng theo

Còn giá 49 nữa à em, chắc hơi khó :laughing:

Thị trường thanh khoản yếu, tiền không chịu vào mà DIG vẫn xếp thứ 4 HOSE, CEO xếp thứ 3 HNX về Giá Trị Giao Dịch. Vậy là quá khỏe rồi. Chờ tin tức vĩ mô ủng hộ, tiền vào là to the moon :slight_smile:

270 bạn ơi

1 Likes

Bank đang chiếm thị phần lớn ở thị trường chứng khoán VN.Lên cũng do Bank,đạp cũng do Bank.Nhưng giờ Bank sẽ giảm dần vị thế khi BĐS ngày càng được quan tâm.

1 Likes

19 Likes

a7 đã nói nhiều lần rồi bds không tăng thì VNI hết đồ chơi ,

1 Likes

nội đô bây giờ mùa mưa thì lụt lội mùa hè thì nóng và khói bụi. a7 tầm nhìn quá xa ,

cứ chờ thôi ,…hãy nhớ 1 điều nếu dig vế 20 thì vni ăn cám hết nhá

Cám ơn bác, bạn trai em nó bảo nên mua TPB vs PVS, nó chơi ck cũng được hơn 2 năm rồi.
Nhưng tiền của em, nên em tự quyết định vào DIG, e mua xong nó biết nó cũng chửi cho trận. haha Mà em mua đầu tư thắng thua em tự chịu.

1 Likes

Hỏi bác 3 DIG xem,bác ấy hô hay đúng lắm =))

ông lại thấy gái là rộn ràng hết cả lên rồi kk

PVS chơi đc em ah. Dầu khí cũng có câu chuyện để fomo đấy, dòng này anh khuyên nên múc GAS hoặc BSR là 2 thằng hưởng lợi trực tiếp. TPB k bán sớm khéo lại nát! :grin:

Ngon đêi, nghe anh vào hết dig. Cuối năm thua thì em yêu thằng đấy.
Còn cuối năm thắng về đội vs a nhá
Kkkkkkkkkk

1 Likes

Nếu là người mới.Khuyên chân thành là hãy cày hết video thầy A7 để biết thị trường này nó lọc lừa như thế nào rồi hãy chơi.Không dễ ăn như môi giới dắt mũi.Cái đấy mới đầu tư tốt được.Đừng mong kiếm tiền mà hãy đầu tư vào trí tuệ trước đã.