DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bỏ thằng đấy đi, kiếm thằng cổ đông DIG nào đấy mà yêu. Sau này sẽ có tương lai hơn, con cái đẻ ra cũng thông minh, khỏe mạnh, đỡ vất vả. Có gì nhờ thầy A7 @Sieucophieu12345 giới thiệu cho.

1 Likes

bác tranh thủ ghê quá :rofl:

Thua bác luôn :rofl:

Room này đâu ai biết chart :slight_smile:

Cho em xin link với được ko ạ, A7 là ai ạ? sao nhiều người nhắc đến vậy.

Cao thủ ko bằng tranh thủ kkkkk

em vào tyoutube gỏ A7, thấy đúng anh đẹp trai là ảnh đó :rofl:

Học hỏi và tìm kiếm nguồn thông tin cũng là một kỹ năng đó em.Trên mạng nhiều lắm,tự search nhé.

Chả hiểu mày vẽ cái gì luôn. Chắc đây là cái đường tiền đồ, hậu vận của mày :)))))

4 Likes

Haha. Bác comment mà tôi nghỉ không ra :rofl:

1 Likes

tao vẽ còn đẹp hơn mày đấy

mày có biết nến rút chân là gì ko ?

Lại 1 thằng thần kinh múa linh tinh😂

DIG tầm này hơi khoai cái là bị quan trên trông xuống, người ta trông vào. Mua đáy để thì được, chứ mà bảo tăng ngay thì khó.
Còn các ngành khác như xuất khẩu rất được nhà nước hỗ trợ. Bạn nên cân nhắc, đặc biệt là xuất khẩu thuỷ sản. Chính phủ cầm 2 tay dắt, lái đẩy đằng sau, nhỏ lẻ kéo đằng trước. Nôm na mua xong là vui hí hí

Ngành thép sắp tới khó khăn dòng tiền sẻ lại có 1 phần đổ vào CP BĐS cho coi
IMG_20220524_120747

1 Likes

Thế mới biết là đi đầu tư cần đến tận DN khảo sát nó quan trọng như nào! Như bác VPS Bắc Ninh may mà cutloss sớm. Không thì cái nịt cũng chẳng còn!

A lại trêu em à? hihi

1 Likes

Các bố thấy gái là rối tinh lên, quên cả CL…:sweat_smile:

2 Likes

Đất ở quê nhà em ở hà nam, cũng tăng nhiều lắm bác ạ, mà toàn đất nhà quê, ko hiểu tiền ở đâu mà họ mua giá cao thế ạ. Chỗ em cách bv bạch mai cơ sở 2 khoảng chứng 15km đó.

vẽ dig phải đúng. :laughing:

4 Likes