DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chửi nhau là chính chứ có thấy nhận định nào đúng đâu bạn nhỉ

1 Likes

Ck muôn đời vẫn thế. Thằng cầm tiền thì nó chỉ mong xuống, xuống đến 600 cũng đc cho nó vào

1 Likes

Upbo cứ nến với phân tách , nếu đúng dân kĩ thuật và có kinh nghiệm xin lỗi chả đứa nào mua vào khi thị trường downtrend , kkk khéo lại cắt lỗ lần nữa

Kkk tôi cũng vừa lang thang sang pic đó đọc toàn tíck xanh gạo cội bóc phốt nhau.thấy upbo hiện hồn chửi ác kkkkk t tưởng nó đã đi bụi r đấy chứ.vào đọc cười rách cả mồm kkk.giải trí cao

Giải trí max ping luôn :rofl:
Toàn mấy bố thành viên lâu năm đâm ra chửi nhau.
“Mua gì cũng chết mà anh” :rofl: tấu hài

1 Likes

Ba bốn phe chửi lộn tùng phèo.kkkk chẳng biết phe nào đúng phe nào sai kkkk.chỉ biết bnhieu phốt từ f37… hội gạo cội đó móc lên bằng sạch kkkk.cười ẻ cả ra ấy ông bạn ạ.nhiều khj đj tầu ngầm vui phết đấy kkkk

1 Likes

Vãi quả hiện hồn.cơ mà mặt upbo dày thật.ngoài đời mà gặp chửi như vậy k biết đủ bình tĩnh rep như trên này hay k.quả thề thốt mua flc 2x vẫn nhiều người lưu lại kaka

2 Likes

Cái ảnh đó xứng đáng là bằng khen của upbo trong cuộc đời trường chứng kkk.

1 Likes

Toàn thành viên gạo cội thôi.cũng toàn bậc trung tuổi 4x 5x cả mà chửi nhau k kém gì lứa 2x 3x kaka

2 Likes

Hứa quả đó đúng chí mạng :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Kkkk hội đó thách nhau hẹn gặp là đủ hiểu hiếu thắng thế nào r.

Upbo thấy hẹn gặp cái lặn ngay mà.kaka

2 Likes

Kkkk t k biết vụ gạ tình của nó.bị bôi bác ghê quá nha kkkkk

Đọc và cười thôi.định vào chửi ké nhưng mà đông quá.đến cả các @Vice ít khi văng tục cũng vào chửi thì biết thế nào r

1 Likes

Dig khi nào bán hả.dưới 500k đừng hỏi bán hay chưa.chắc chắn là chưa rồi

Đến ô bọ cạp với ông seven tuấn nhà mình cũng sang tấu hài, haha vui đáo để, thêm cả chủ pic này sang góp vui luôn

1 Likes

Upbo vẫn le ve pic dig đấy.k dám vào cmt thôi.kaka

2 Likes

Đọc hài vc :))

Giờ này ae đa phần hết tiền ngồi nhìn thèm và bất lực

1 Likes

Mn ơi ai dùng vps k cho e hỏi xíu , dig nó bị hết room margin tk đuôi 6 phải k ạ? E muốn margin tầm 15 20% mà k đc .

1 Likes