DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thấy 5 dòng kẻ xếp thẳng hàng dư này là tín hiệu tích cực rồi.

1 Likes

:rofl::rofl: vùng này thấy toàn tổ chức vs tay to gd khả năng cao là đáy r

Hôm nay thấy DIG xanh khi vni giảm thấy cũng vui vui, vì tín hiệu cho thấy dòng bds vẫn đang thu hút ndt.

3 Likes

Haha, sang chỗ cái thằng jeans toàn thành viên gạo cội với tích xanh, bóc phốt chửi nhau, mod phải đóng cả pic, đau ruột. Hóa ra toàn lùa gà với úp bô nhau thôi, chưa nhận ai là thầy mà ko đc dậy 1 ngày nào, chỉ gọi a7 là thầy 1 cách tự nguyện, thầy quá tử tế

5 Likes

Đừng bao giờ cãi thị trường cụ nhé.

Tâm linh là có thật đó anh em nhé, mai kéo xanh bđs một số mã tím, cả thị trường hốt hoảng.

1 Likes

Tin vui đây rồi . Mai tím,

Cứ nghe mấy bố chiên za dồi làm ngược lại thì còn có ăn, chắc nó lại táng ps mạnh nên khuyến cáo tiêu cực. Tsb!

1 Likes

Thề .
E đọc mà cười ẻ cười xỉulun ak​:joy::joy::joy::joy:
Đúng là phươc đức lắm mới gặp đc A7.

1 Likes

Giọng bọn ấy ghét thật, cũng muốn chửi nhưng thấy chửi nó cũng vô nghĩa nên thôi, bọn ấy có cơ hội sút vào mặt chúng nó bác ạ, cho tâm chúng nó sạch lên

1 Likes

A ghét nhất kiểu giả nhân giả nghĩa, cái thằng jean hôm trước lập pic kêu đáy, múc, húc nay nó lại lập cái pic là hết vị, cụ nó những thằng tích xanh gây ảnh hưởng khá lớn đến nđt khác đấy

4 Likes

Hqa em còn thấy nó kêu khởi nghĩa. Nay kêu vô vọng hết vị
Trong khi hàng chưa về luôn
Bố thằng điên :rofl:

Hành Trình 22 năm chứng khoán Việt Nam
2007, VNI 1200, DJ 14000
2018, VNI 1200, DJ 2600
2022, VNI 1200, DJ 32000

11 Likes

Ok bác, tôi cũng tin là sẽ có lực đỡ đâu đây. Về dài hạn không xoắn bố con thằng nào.

1 Likes

Ai còn tiền thì thơm nhỉ

2 Likes

Thế mà cứ đòi thăng hạng với pt lọ chai em ạ :)) thêm nữa là hầu hết các mã cp đều chỉnh 40-70% rồi, còn chỉnh về đâu nữa mà sập thêm

1 Likes

15 năm VNI không tăng mà DJ thì tăng hơn 2 lần thì liên quan gì đâu mà suốt ngày DJ kkk

Ông này nói câu này thấy đúng này

5 Likes

thế mà hôm qua có người bảo không ổn định :)))))

Kkk nó và upbo như nhau sai lập pic mới or tàu ngầm :joy:

1 Likes