DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mai nó táng đầu phiên thủng ngay 1200 là rất tốt và cơ hội hồi lại hoặc tạo đáy là khá cao, còn ngược lại cứ dặt dẹo đi ngang đầu giờ thì yên tâm chiều nó phang tiếp. Tớ nghe nhiều lần câu chuyện dỗi hơn rời bỏ thị trường nhưng nó kéo cho trăm điểm đâu lại vào đấy, lại tiếp tục cho tụi nó vặt lông. Tớ may thành quả 2 năm trước còn kha khá nên dứt khoát đứng dậy trả dép bố về, a e ở lại cũng nên chú ý không dùng margin và đừng nhìn bảng điện, đã lì thì không thể lì nửa vời, khả năng dig về bờ và lãi trong 3 năm tới là cao.

4 Likes

Lúc mà t nào cũng tưởng đaocheng t lại nghĩ nó là upcheng và ngược lại nhà nhà hô upcheng thì t lại nghĩ nó là đaocheng. :laughing:. Khả năng cao là úpcheng đó

DIG đã dưới giá trị quá sâu .

Khẳng định luôn phiên nay mà giảm tầm 30-35 d, dig, ceo, hdc xanh chắc, nhưng 63d thì sàn là phải, tt chubg có thể down nhưng dig đã quá rẻ, haiz qua đoạn này sẽ là time của chúng ta

1 Likes

Mai chắc nhà tôi có tiền về sẽ vào đỡ cùng anh em.
Mai là mốc quan trọng có thể phe long sẽ giải ngân thêm để đỡ giá, tụi short cũng sẽ chùn tay một phần, nếu ai còn tiền có thể xem xét giải ngân thêm.

Vẫn là câu nói cũ, tìm hiểu kỹ doanh nghiệp, đầu tư lâu dài, hạn chế margin.
Chúc toàn thể cổ đông DIG ngày mai có sắc xanh tím!

6 Likes

Tài khoản em đã được xác thực rồi nha cả nhà

18 Likes

Vậy là sắp có tick xanh hả ng đẹp? Chúc mừng nhé!

1 Likes

Bọn sọc có thể vẫn còn hoành hành nếu trường hợp giá còn giảm, ae nào đầu tư dài hạn, theo cùng nội tại doanh nghiệp có thể tích sản. Tuyệt đối không dùng margin. Gom dần vì giá đã quá trũng so với đợt đầu năm!

1 Likes

16 Likes

Chúc mừng chủ thớt, mong bạn tiếp tục truyền tải thêm nhiều thông tin mới về DIG và vĩ mô để cùng ae xây dựng cộng đồng DIG ngày một chắc chắn, lớn mạnh.

8 Likes

Bác @Thudao hay là cũng đăng ký tick xanh đi. Như bác là giúp ích cho cộng đồng rất nhiều.

1 Likes

Cảm ơn bác ạ!

1 Likes

Đệ từ f1000 chúc Thầy sức khỏe và luôn đùng hành cùng chúng em Thầy nhé.

1 Likes

Chuyện tâm linh không đùa được đâu các bác ơi

9 Likes

ngày mai hả chị

1 Likes

Thứ 6 ngày 13 tâm lý chung của thế giới nên không ngoại trừ khả năng chúng nó lợi dụng để làm bậy.
Bây giờ ai full cổ rồi thì ae cố gắng ôm chặt thôi, không biết đâu là đáy, mỗi ngày nó tra tấn cho chút tâm lý thì ae nên tắt bảng, đi làm việc khác!

3 Likes

Rất nhiều chuyên gia hô downtrend, về mốc kháng cự 650. Chưa bao giờ mà thị trường, ndt và chiên da
có sự đồng thuận lớn như vậy. Sao họ không bảo thế lúc 1500 nhỉ, 1500 thì hô uptrend lên 1800.

2 Likes

Lúc nó 149x ai cũng hô qua 15xx vào úp chen lớn.
Giờ nó về 12xx ai cũng hô về 9xx.
Thị trường sẽ phản ánh, ở vị trí của một người đầu tư vào doanh nghiệp, ae tìm hiểu kỹ rồi, soi xét kỹ rồi thì hãy tự tin nắm giữ thôi.

3 Likes

Đag cày đêm nhìn mà thèm kkkk

2 Likes

Nhiều khi ae cứ bị cái chỉ số chi phối, mình mua doanh nghiệp tốt chứ đâu mua vni.

2 Likes