DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Qua hạ tỷ trọng dig giá 58 nay dig lại lên đúng 58 😵‍💫

1 Likes

Đau thương còn nhiều bác. Hành trình của DIG còn dài, ae vững tay chèo, cùng A7 và nhiều ndt chân chính khác xung phong, làm gương cho f0 yên tâm nắm giữ cùng doanh nghiệp!

1 Likes

xấu quá đổi luôn, hihi

Thép h đuối rồi, ae mang tiền từ thép qua bds hết, pha này DIG đủ lực bay mạnh.

2 Likes

Động lực cổ phiếu hôm nay vận động khá tốt.Cây đỏ hôm qua nay đã bị xử đẹp.Vol giá cân đủ.
Mai sẽ tiến về vùng MA200 hỏi thăm đội tradding.
T+ lẫn về bờ ngắn hạn sẽ quẩy mạnh hơn.Dừng lại vài phiên cũng không có gì là xấu.
Đường lên của cổ phiếu tiêu hóa lượng cung là cần thiết.
Không gì phải lo lắng.
Tận hưởng!!!

Anh em gắn ko đc chỉ đích danh bằng cách tag tên chim lợn vô.
Tất cả dùng chế độ bỏ qua, những bình luận của chim lợn mãi mãi ko hiện lên nữa.

1 Likes

Anh Đức lỗi cũ từng định giá sai rất nhiều mã cp. Tôi ko muốn nói. Vào sóng tăng broker nào cũng như thánh như thần, nhưng vào pha giảm chỉ những ai đầu tư giá trị, có tầm nhìn dài mới là những người cho ae lời khuyên tốt nhất.

Hơn ai hết, chính ae phải tự tìm hiểu doanh nghiệp để có niềm tin, vững tâm đi tới đích cuối cùng. Ko tự nhiên mà trường phái đầu tư giá trị được nhiều người áp dụng và trở nên giàu có. Muốn giàu nhanh thì đi làm con lô, muốn giàu to thì đi cùng A7!

5 Likes

Em gom mãi mới được 3000 DIG, cuối năm mà x3 thì có mà em giàu to hihi
Cơ mà cỡ x2 chắc em bán rồi ý,
Lương giáo viên chả bao giờ mơ ước được vậy.!

3 Likes

Đội thép này chốt hết sang Dig rồi.

Ôm chặt, 5 năm nữa mua cả cái trường luôn!kkk

1 Likes

Đừng để cảm xúc chi phối, kể cả TÍM
hình ảnh

Chỉ mong đủ tiền xây nhà thôi anh gì ơi.!
Đủ xây được nhà thì e khỏi cần lấy chồng nữa. hihi

Cổ đông thép riêng mình Hòa Phát đã 161k cđ, mà còn cđ của các cổ thép khác mà sang BDS thì chen nhau chết mất thôi kkk

1 Likes

mấy thằng chym bé rút tiền gửi bank cho lành! DIG ko dành cho mấy thằng gan nhỏ đâu kk

Động lực cổ phiếu hôm nay vận động khá tốt.Cây đỏ hôm qua nay đã bị xử đẹp.Vol giá cân đủ.
Mai sẽ tiến về vùng MA200 hỏi thăm đội tradding.
T+ lẫn về bờ ngắn hạn sẽ quẩy mạnh hơn.Dừng lại vài phiên cũng không có gì là xấu.
Đường lên của cổ phiếu tiêu hóa lượng cung là cần thiết.
Không gì phải lo lắng.
Tận hưởng!!!

Đúng là thằng đức lòi cu

1 Likes

Thứ trưởng Bộ KH&ĐT Trần Duy Đông: ‘Việt Nam là điểm đến hấp dẫn cho nhà đầu tư nước ngoài’

"4 tháng đầu năm 2022, đã có 10,8 tỷ USD vốn FDI đăng ký vào Việt Nam.
AE XÁC ĐỊNH NẮM GIỮ DÀI HẠN - GIÀU SANG SẼ TỚI

Tìm hiểu kỹ doanh nghiệp để định giá nó tương lai thế nào bạn nhé, rất có thể khi bạn mua được căn nàh thì vài năm sau số cp đó sẽ mang lại cho bạn vài căn nữa. Dù sao cũng chúc bạn chân cứng đá trần, đạt được những kỳ vọng trong tương lai.

Anh em đã biết phục tầm nhìn của anh A7 chưa? Từ năm ngoái, anh A7 đã nói tới việc HPG sang làm bds theo sau DIG. Giờ thì cổ đông HPG sẽ phải chạy sang đủn DIG thôi. Anh A7 @Sieucophieu12345 có tầm nhìn mà anh em ở đây có cố học mãi cũng ko theo kịp

4 Likes

Mai ato chắc lên 60