DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mấy bố cổ BDS cứ đưa PE ngân hàng ra so sánh rồi chê.
Nhưng làm bds đang đi vay tiền ngân hàng bỏ mợ ra. Ngân hàng mà không cho vay thì chỉ khóc thét

x3 có đổi bạn trai không bác? kkkkk

@Dao_Ngoc nay đi làm đẹp ở đâu mà ko lên chia vui cùng ae DIGger nhỉ?

2 Likes

Chim chóc mô nhể

Hôm nay có chụt không bác

Thị trường qua cơn hoảng loạn rồi sẽ từ từ đi lên.
Bắt bớ, thanh lọc, siết rồi buông.
Cảm ơn tất cả các ae hnay đã chiến đấu hết mình!
@Sieucophieu12345 @TTLong @Ak-Hainhat1272 @Alexayphotoshop
@QuyBN_A7 @Tuan_Anh_Le2 @Datpham @Dao_Ngoc @lang_khach_oilngas @DNM349 @MrNgoaLong @Mat_Bu
Và nhiều ae khác nữa!

28 Likes

Tím mới chụt nhé!

Ngân hàng không cho bđs vay thì lấy tiền đâu trả lãi huy động + chi phí vận hành? kkkkk
Cũng 2 thằng kí sinh nhau mà sống thôi.

Mình thấy giá lên 68 trong 1,2 ngày tới là có đó ae, mai sợ đua trần ko kịp vô lệnh.

1 Likes

DIG: DIC Corp (DIG) thành lập thêm chi nhánh, muốn tham gia dự án đường cao tốc
LÀM CAO tốc và vanh đai 3 vành đai 4 rồi đéo nói nhiều
Thiên thời chống lưng
KK

1 Likes

Không có tôi hả ông già

2 Likes

Mọi người tha cho bọn chim lợn tí đi, tôi hết cờ để cắm rồi. Bọn nó tự vả vào mồm, răng cắn vào lưỡi, đang đi tìm giẻ nhét vào mồm để cầm máu

1 Likes

Thép downtrend tới cuối năm, BĐS chuẩn bị đón tiền từ thép sang, sai thiên thời là rất vất

2 Likes

@Loi_cu_ta_ve sao thay đổi xoành xoạch thế cao thủ, các anh em theo ông thì có mà tan nát cuộc đời vì quay như chong chóng à

1 Likes

Ông Thọ già rồi nên quên hết ae chiến đấu với CL đấy…

2 Likes

Khủng hoảng cạn cung vẫn tiếp tục, tiền vẫn tiếp tục bơm, giá đất còn tăng vô tận

2 Likes

đội Đức lối cũ, Công tuyền đơ vớt mai lại chổng mông lên đua với đội thép đào ngũ sang

1 Likes

Hôm nay nghỉ ngơi dưỡng sức, hôm nào giảm nó mới xuất hiện cơ yên tâm giờ chúng nó về hang rồi, bố mẹ sinh ra là người, nhưng chọn cuộc đời là ngợm, bố mẹ nó trên cao chắc cũng hận đã sinh ra nhiều CL thế

3 Likes

bđs ko leader thì éo biết dòng nào nữa
thời của bđs và đtc

Nguồn cung tiếp tục khan hiếm. Chúc mừng anh em DIGer nhé. Phiên ATC hôm nay đày cảm xúc

7 Likes