DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Quá tuyệt vời, đến thăm rồi múc DIG thôi như DXG, Nam Long ngày trước

4 Likes

Khủng long ghé thăm DIG rồi. Hố hố

10 Likes

Mảng BĐS và Xây dựng được nhiều tổ chức đánh giá cao sau hậu covid là nền tảng thúc đẩy tăng trưởng kinh tế VN

9 Likes

Tt hoảng loạn sẽ quăng kim cương như quăng viên sỏi. Ae đi nhặt thôi. Khà khà

Tự doanh chúng nó đớp rồi, anh em có đc tý gì đâu bác

Dig wellcome gozila :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Đời người chỉ cần trải qua 1 -2 chu kỳ điều chỉnh giảm này ai hiểu đc sẽ đổi đời ngay

6 Likes

Xuống là múc, cơ hội ko có nhiều

6 Likes

Chuẩn bác. E đi làm công ăn lương. Tích 10 năm dính quả lạm phát giờ ko mua đc 1m đất. Hồi xưa múc đất thì giờ có mẹc đi rồi. Thôi theo ông giời ông ấy chọn cổ đất thì mình ôm thôi

3 Likes

Chào nhà mới ,chúc mừng tân gia hy vọng ae diger khởi sắc.:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ceo khỏi nghĩa trc ae ơi,nhìn thấy hy vọng rồi

1 Likes

Múc dig rồi khen thơm, ngày xưa thì chê cổ đầu cơ. Ssai.

1 Likes

Ông Thọ đặt giá này hôm nay sao mà khớp được.

1 Likes

các cụ nói k có sai nhất lé nhì lùn mà.khôn lắm cơ

Từ hôm nay NGỌC bắt đầu tỏa sáng nhé @Dao_Ngoc , LD vào cuộc huyết liệc rồi không thì hỏng mẹ cả nền KT, mất bao công xây dựng, mất toi kênh dẫn vốn dài hạn, ổn định KTVM lấy lại vị thế RỒNG CHÂU Á … ai nhanh tay bán nốt đê sẽ được đáp ứng và cầm tiền về cất tủ nghỉ ngơi nhá

1 Likes

ko có kẻ thù mãi mãi =)) chỉ có lợi ích là mãi mãi

Hôm nay dễ đảo chiều đi lên lắm

12 Likes

rà tý buổi sáng cho thanh lọc cơ thể.kk

Chuẩn phong thủy kiểu Âu Châu rồi em thứ 6 - ngày 13 trời đẹp giống Tây trả > 30 point là ít…KKkkk

2 Likes

Doanh nghiệp tốt, cổ đông lớn HL đã bán xong, chỉ những khi thị trường bị giảm chung thì mới có giá rẻ của DIG. Anh em nên cân nhắc kỹ. Cơ hội mua DIG giá thấp không còn nhiều.

2 Likes