DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Lịch sử có rất nhiều ngày 13 thứ 6 đẫm máu :((

Em tin lời Thầy nói DIG sẽ vượt VIC. Có nhiều cái thuận lợi và DIG sẽ trở thành Tập Đoàn BĐS số 1 VN trong tương lai.Haha

2 Likes

e hóng tin với bác ơi, xin link báo

tháng 5 lấy đâu ra - Duy nhất thôi em

1 Likes

Bố nhà anh khà khà

Ae ơi k tương tác CL được ko.cờ để làm gì

Thị trường rơi tự do dự dài hạn thế này theo kinh nghiệm A7 những mã cổ phiếu tốt như CEO vs DIG có ngược dòng trong giai đoạn khó khăn này không?

Gắn cờ k tương tác CL đi bác ơi

Phải để dành cờ mới đc…:joy:

Không phải tự nhiên mà ngày nào cũng đạt 4>5% klgd của vni

Cờ cho chim lợn thôi cả nhà, chúng nó ị bẩn nhà mình đi

6 Likes

Ý mình là hằng năm ấy!

Nhà mới này nói không với CL.ae tích cực dọn rác hộ chủ pic nhé

3 Likes

Sáng tt lình xình như thế này, nghi chiều đạp quá.

ở đây ai cũng biết tt xấu, ô đừng vào đây tỏ ra hiểu biết và lan tỏa năng lượng tiêu cực nữa, có cái tốt thì nói, ko thì thôi, biết xấu thì ô cứ ôm tiền ko ai nói j đâu, đừng như kiểu chim lợn nửa vời nữa, thế nhé

2 Likes

Gắn cờ chi cho mất công, tớ chơi chán với chim lợn thì tớ “bỏ qua”. Pic lúc nào cũng sạch và đẹp :slight_smile:

1 Likes

ok bác, cùng cầm để lấy LK ở Long Tân vậy :smiley:

Chim lợn ko tự nhiên sinh ra, mà phát triển từ nđt chim bé…:slightly_smiling_face:

1 Likes

Có ai mua T3 về chốt lời cho em xin cánh tay cái , hình như hôm bữa giá đáy 47 48 thấy nhiều anh em mua lắm mà .

tt xấu, ai cũng biết mà, cổ giảm ai mở tk ra biết ngay, ô này vào cứ tt phải về chỗ nọ chỗ kia, đẫm máu, đm ai chả biết, ở đây cho người cầm dài hạn và đi theo dig, thế thôi, còn thấy nó ko tốt thì bán rồi ra chỗ khác, cứ loanh quanh ở đây kiểu như lan tỏa tiêu cực, chim lợn hẳn đi cho dễ xử lí