DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tôi lậy ô, kaka

2 Likes

Ôm chặt ceo dig :tada:

Thôi để ảnh thả thính đi nè :laughing:

Cao thủ k bằng tranh thủ :laughing:

Lên xuống là bình thường, chửi nó vif nó hù doa người ta cắt đúng đáy…là nos qua ngu dốt, phải chửi.
CP giảm 60%, rơi về vùng quá bán nó nên động viên nđt giữ cho bằng được ms đúng.!!!

Mồm nó cungc phân tích doanh nghiệp tốt, khủng, mà tới lúc cần nhất nó bỏ mẹ cái giá trị doanh nghiệp qua một bên nó soi chart.
Chart cái L mẹ nó.!!!

1 Likes

Dig lại phi như tên lửa

Em yên tâm mà.
Em tin chị
Mãi yêu :heart: :kissing_heart:

4 Likes

Những lúc này tao thấy thương mày đó ku, tao chửi mày tao cũng ko vui vẻ gì. Tao thương kon mẹ mày nát bím mới đẻ ra mày, mà mày khốn nạn thế, chắc nó cũng tăng xông mà chết sớm.!!!

1 Likes

Hahaahha

Ae cũng tin là gacon yêu chị đẹp kaka

3 Likes

<3 hi

Đề nghị a Đức, a Tuyền đừng lấy le ké đại ca @Sieucophieu12345 , các anh đầu tư kiểu các a , còn lúc cp nó lên đừng nói như kiểu mình phân tích trc vậy, lên thì hô ,xuống toàn sui cắt đúng bẹn. Hỏng hết tư duy ndt. Các ông cứ nhận là học trò, rồi kiểu bạn bè thân thiết lấy thương hiệu rồi đi hô hào vớ vẩn. Mấy cái sóng lớn của a CT, mấy cái bảng excel định giá của a Đ ai thèm xem

9 Likes

Ông tranh thủ quá thể, em ý đồng hương tôi đấy.!!
Tránh ra đi ko a.e lại sứ mẻ tình cảm.!!!

@tokyomauxanh anh lúc nào cũng ở trên đây chờ tin em. Aahihihjhj

3 Likes

Haha.e có 3 bích nhá

3 Likes

Topic này ít chị em quá nên a e có vẻ bấn quá nhỉ, thấy em gái là tíu hết cả tít. Comment nhanh hơn cả lúc chửi chim lợn =))

2 Likes

Các cụ bóp bđs như bóp nát quả cam nên đang dần thay đổi chính sách. Giờ bóp từ từ cho nẫu thôi nhỉ các bác :rofl:

1 Likes

Kkkkkk

trong 2 ngày vừa chắc room của ông Đức lòi cu chắc bán ra tới tấp

Pic GEX có hotgril minh phương kìa anh :laughing:

Vậy cho thoải mái bác ak.chứ chửi CL nhiều thêm bực bội.

1 Likes