DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

1 Likes

Mình k mua gex nên k quan tâm lắm.

1 Likes

Ác.
Từ tranh nhau tưng m2 đất các anh chuyển sang tranh nhau tưngf bóng hồng r ak :laughing:

Chết vì gái là cái chết tê tái :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

2 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/ceo-pinetree-ban-chuyen-lam-chung-khoan-3-khong-737-967285.htm
Pinetree dùng ổn không ace! Không phí, không môi giới, không cả chi nhánh!

1 Likes

Không khí hnay ổn áp quá.
Em mời beer cả nhà :beers: :beers:

1 Likes

Đợt tới mình chuyển tk sang bên này

1 Likes

Broker chả ông nào theo dc A7. Theo A7 thì họ đói hết. Sau vụ này thầy cũng đề phòng tụi nó rồi

1 Likes

Dùng DNSE đi bác, cũng 3 không như vậy nhưng thêm đội ngũ hỗ trợ nhiệt tình cộng với chuyên tấu hài trên Facebook ở trang Bò và gấu

1 Likes

Chim lợn nó liếm mất nửa cái kẹo rồi kkkkkk

1 Likes

Quyền lợi của môi dưới và khách hàng là đối lập. Ko thể trách họ đc. Nên đầu tư cho chính bản thân mình. Mình cứng cáp hơn thì thành quả tự đến

Mai lên 6x nhá😅

Tuần nay có khi phi 7x

Nay tổ chức mua ròng 24200 Dig = 1.25 tỷ, cụ thể mua 2.35 tỷ, bán 1.1 tỷ, có tổ chức nào quay tay nữa ko ? thằng chim lợn @Sieu_Du_Bao

1 Likes

Không có margin cho DIG đâu các bác ơi. Đang cay vụ margin này. Bán ra là ko mua lại được

DIG vẫn có margin 4-50% mà bác

2k2 thì mới sinh viên năm 2 mà có tiền đầu tư là ngon lành đấy, mua kiếm 1k DIG cất tủ học đại học xong có vốn làm ăn. :joy:

1 Likes

Bọn VPS chặn tại giá 36, nên giá trên vùng này không có margin bác ạ

Sưu tầm đc khuyến nghị của chiên da Dương Van Chung cho khách hàng này các bác, khuyến nghị theo realtime thời gian thực luôn, k độ trễ.

3 Likes

Em dùng DNSE vẫn báo được 40%, nhưng e không dùng

1 Likes