DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Khả năng cao là cú có gai! Bác thấy e nó thú vị khéo lại đau đít đấy! Cẩn thận…:rofl:

1 Likes

Các bác cứ lấy cái ảnh đại diện của nó ra search Google là biết ấy mà. Một đứa Thái Lan nào đó…

1 Likes

Moá đọc thấy mấy tin mấy bác up, cay bọn broker nhĩ.:sweat_smile:

2 Likes

Năm ngoái thằng LC nó tính giá 68 là hợp lý, năm nay lại tính 52, ơ thế từ năm ngoái đến năm nay đất giảm, cty ko phát triển, mọi thứ xấu đi à, nó có mù ko ta

3 Likes

Quá akay, chắc mất ngủ dài dài đấy.!!
Anh em luc nay tốt nhất ko nghe media, ko nghe chim lợn, câm vs điếc thôi.!

Chơi ck thời nay kiểu lựa doanh nghiệp tốt mà mua, mua xong phải quên mật khẩu. Vài năm vào lại, mấy bác đầu tư ck mà kiểu như mì ăn liền còn cái nịt😅

2 Likes

Gặp tui giờ ngủ đéo được, chắc tẩu mã nhập ma.:sweat_smile:. Cay ức chế vl ra

2 Likes

Room đó nav 2 tỷ đổ lên, đợt vừa rồi có khi anh ấy làm bay của khách vài chục tỷ là nhẹ

1 Likes

20k dig giá vốn 8x, nếu cắt giá 5x thì mất ít nhất 600 củ.!!

5 Likes

Mé tính ra mấy ông broker ác hơn bọn cho vay nặng lãi, ăn đủ đường.:sweat_smile:

2 Likes

À chuyên gia nó hô cắt để chờ về 38 múc lại, cầm tới này rồi, mà còn bị chuyên gia đốt nhà, khổ thân.!!

Kỉ niệm bỏ quên :grin:

1 Likes

Ôm em DIG có anh A7 đã dọn đường @Sieucophieu12345 và có tìm hiểu em nó, đã đến Long Tân DIC 2 lần và cái tình của ACE DIGGER thì giờ chỉ nhậu thôi

3 Likes

Âm 30% rồi mà còn cắt! Nếu hàng lởm thì chịu đau chứ đằng này cầm con hàng bao nhiêu kỳ vọng mà lại xuống tàu. Tiếc quá!

2 Likes

Cái tội chơi vốn vay nó thế đó bác :laughing:

Ngày mai mục tiêu 6x thẳng tiến nhé mọi người!

15 Likes

Mai tím lại đổi Avatar người thật việc thật nhá…:grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Ông Đức làm thất vọng quá, trước có xem một số video của ông Đức, phân tích rất hay. Sao giờ lại đinh giá cổ phiếu theo phiên thế này??? Là họ biết cổ phiếu có thể lên giá X nhưng họ vẫn đợi nó về giá thấp nhất có thể để mua à, hay sao? Biết nhiều kỹ thuật quá có phải cũng là dẫn đao tự cung không, rồi lúc nào cũng bị loay hoay mắc kẹt trong mớ giá đó??

2 Likes

Tuần này đánh giống tuần trước rồi.

Chơi trường phái cơ bản nhưng lại thích nhìn bảng điện với vẽ chart nên bị tẩu hoả nhập ma đấy mà!

1 Likes