DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ông LVTV khuyên cắt 52 vì chắc ông ấy có niềm tin nó có thể xuống thấp nhiều hơn nữa trong thời gian tới, nghe nói trc đây LCTV định giá Dig 68; giờ định giá lại theo thay đổi vĩ mô là 52 thì phải.

1 Likes

Mai chắc phải đua lệnh thôi, chim lợn chúng nó lên tàu hết rồi nay im re

Bác chuẩn bị hình đêm nay nha, không chậm trễ như lần trước nha

Lên kịp méo đâu😅. Chúng nó cungz đang ngớ ra, quay xe nhanh quá mà

1 Likes

Tham lam :joy:

1 Likes

Bác cứ khịa tui, trước sau như 1

Nọ đi đhcđ, tìm người đẹp mãi ko thấy, nhưng hôm ở đấy nhiều nữ digger xinh vãi, có 1 e trông sang choảnh, ngồi cạnh a cường stock, xinh

1 Likes

Món khoái khẩu của ngài thị trường là muốn nhà đầu tư dự đoán, càng cố dự đoán nhiều thì càng chết sâu, càng sai nhiều. Vì đoán ngắn hạn nó là đoán tâm lý. Biết bao nhiêu con người trên thị trg mà đoán đc tâm lý từng ấy ng thì có mà phát điên. Cái bẫy này k phải ai cũng đủ bản lĩnh để né đc

3 Likes

Nếu gần Huy Dương invest là bé Ngọc đó bác.
Mà còn nhiều bác hotgirl khác nữa à??? Kkkkk

1 Likes

Dig, Ceo thì việc lên xuống sắp tới phụ thuộc cả vào thị trường chung. Giá các cp hiện tại đã được phản ánh đầy đủ các yếu tố rồi. Dig, Ceo tốt thì mới giữ đc 5X với Dig ( gấp 2,5 lần 2021), Ceo 3X ( gấp 3 lần 2021). Còn các cp khác như NBB, CII, TCH, VCG đã về máng lợn cả rồi.

Đang nói ông bạn thân Ping ping gì của ông. Ông cứ theo dõi xem. Lên khen giảm chê suốt…:sweat_smile:

1 Likes

Đông quá, ko tìn đc, nhiều bạn tầm 9x, trẻ xinh

1 Likes

Là ấy ấy. Lại còn giả vờ…:joy:

1 Likes

Con chim nào hiện lên e nhớ lắm, thằng tung_pham, giọng toàn đờm, bác để ý xem

Chuẩn là nó. Tung_pham2 cái giọng nghe đểu giả vô đối…

1 Likes

Haha. Bác cứ đùa tui hoài, làm sao cho anh em vững tin về một nhà, cũng do công việc nghề nghiệp tôi đang làm nó vậy mà bác

1 Likes

Tôi ghét mấy bác hay vờ vịt lắm bác ạ kkkkk

Ý bác là cảm hoá CL à? Ko dễ đâu nhé! Nó ăn vào bản chất rồi có thể quay lại cắn bất cứ lúc nào.

Với chủ đề “Doanh nghiệp đến, Hậu Giang vui”, Hội nghị Xúc tiến đầu tư tỉnh Hậu Giang năm 2022 được tổ chức vào ngày 16 và 17/6/2022, tại Trung tâm Hội nghị tỉnh Hậu Giang. Đây là hoạt động nhằm quảng bá các dự án ưu tiên kêu gọi đầu tư của tỉnh trong các lĩnh vực công nghiệp, nông nghiệp, đô thị và du lịch để thu hút, lựa chọn các doanh nghiệp tiềm năng thực hiện các dự án. Đồng thời, Hội nghị là một kênh xúc tiến thương mại, du lịch, giới thiệu, quảng bá về tiềm năng, thế mạnh của tỉnh Hậu Giang, tạo điều kiện để các nhà đầu tư tiềm năng trong và ngoài nước tiếp cận, tìm hiểu các cơ chế, chính sách khuyến khích, thu hút đầu tư của tỉnh.

Dự án Khu đô thị DIC Victory Vị Thanh phân khu 1 của giai đoạn 1 hơn 16 ha sẽ được mở bán tại đây!

16 Likes

Không nghỉ là cảm hoá được ai đâu bác, nhưng mình nghỉ đặt vào hoàn cảnh người khác và cùng cảm nhận để mọi người vì DIG và một ngày mai…

1 Likes